Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zipi Kazi za msajili wa vyama hapa Tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Feb 27, 2012.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa faida ya Watanzania wote ningeomba tujuzane na kuelimishana wajibu alionao mh. TENDWA kwa mujibu wa sheria.
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    kusajili vyama vya siasa.........
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hilo tu?
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kada wa CCM!
     
  5. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumtishia mh. Mb. LEMA
     
  6. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kusajili vyama.
     
  7. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufanikisha kuiweka ccm madarakani kwa kugeuza matokeo
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,572
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    hii hasaaaa ndiyo kazi yake
     
  9. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ninavyojua mimi msajili wa vyama majukumu yake yanaisha tu baada ya chama kusajiliwa, mambo ya uchaguzi na kampeni hilo ni jukumu la tume ya uchaguzi. Sasa tume ya uchaguzi itafanya nini kama kazi zake zinaingiliwa na msajili.
     
  10. M

    Mkumbavana Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusikiliza maoni ya wazee wa kimila huko Arumeru mashariki
     
  11. k

    kabuga Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutongoza tubinti
     
  12. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu mzee namwona kama keshapotea njia na majukumu ya kazi zake inaelekea ndo kesha sahau, kwanini asipate bed rest badala ya kuendelea kukipigia ccm kampeni?
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuwa mpiga propaganda wa c.c.m
     
  14. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kumbukeni ajira yake inatolewa na Rais na inasitishwa na Rais, usitegemee akatenda tofauti na mwajiri wake! Haya yote dawa yake ni katiba mpya, kazi zote kuanzia DC, RC, RAS, DED, wakuregenzi ziwe za kuomba tupeleke CV tupambane sio kupeana sandakalawe za kukosa ubunge
     
  15. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula posho tu
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kusajili na kulea vyama vya Siasa.

    Ingawa anatenda tofauti na majukumu yake.
     
Loading...