Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zawadi gani nzuri ya kumpa mume wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaelle, Jun 22, 2012.

  1. Gaelle

    Gaelle Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naomba mnisaidie ni zawadi gani naweza mpatia mume wangu.... nisaidieni.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kipochi cha utamu ....
    ndo icho tu wanaume wanapenda..
    hivo vingine utajisumbua bure...
     
  3. Gaelle

    Gaelle Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks smile.... lakini hicho kipochi ulimaanisha wallet? wat f km hatumi wallet?
     
  4. h

    hajira New Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubwa ni heshima kwake na ndugu zake,uvumilivu,hekima ya hali ya juu unapotokea mkwaluzano baina yenu,usiwape marafiki nafasi ya kujua kila mnalo panga na kufanya wewe na mumeo au kujua matatizo yenu.Kuwa mbunifu katika swala zima la sita kwa sita,msaidie katika swala zima la uchumi hasa kumshauri katika matumizi yaliyo ya manufaa kwa familia,mwisho umshauri kufanya ibada.Hizo ndo zawadi nzuri kama unataka ndoa idumu sio maua,kadi na boxa na surprise za bethidey,hizo ni minor.Hizo zifanye baada ya hizo za juu.
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    mimi nilichokuwa nakitaka kwa waifu kabla sijamuoa na ambacho ninakipata hadi leo, kwanza kabisa ni kunipa unyumba mzuriiii hadi akili yangu ichangamke na kutulia kama ilikuwa na stress,kuwa mwaminifu asitoke nje ya ndoa, na aniheshimu mimi na ndugu zangu....nilikuwa sihitaji pesa zake, wala mchango wowote wa pesa kwenye familia kwasababu ninazo....akinipa hizo, hata kama ndugu zangu watamwandama vipi nitamtetea...lakini kama hanipi unyumba mzuri, yaani sio fundi, alafu ananidharau, naungana na ndugu zangu tumchachafye sasaivi.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wallet sio kipochi cha utamu...wallet inaliwa kwani?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    show up naked with beers lol
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    safi my dear ungekuwa karibu ningekupa zawadi
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    he jamani... Smile anamaanisha kipochi nanii.. Gaelle bana....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uhuhuuuuu nimekumisije brother....nakuaminia
     
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dada janjaruka wewe! kipochi cha utamu hujui?shauri yako dada!
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    michango mizuri kutoka kwa wadau, zawadi utaipata tu hapa! ol the best!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ungeni miss ungenifata pm na kipochi lol
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kipochi manyoya
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Upendo, heshima, uaminifu na ... By the way mi mwanaume nimepita tu .... Sorry ....!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kipochi manyoya changu bwana nilikipoteza ...siku hizi sina...
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sijui kwa nini haelewi......
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    miss hp heri umepita nimekuona love u
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nijilipue nimwambie....kk security!
     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Umnunulie Subaru sports atasahau kila kitu a'drive' away from problems in his life
     
Loading...