Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zamu ya mwanamke sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Apr 10, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Akina mama mpo! Tunaendeleza mapinduzi ya kijinsia na kuondoa mfumo Dume, tulianzia bungeni kwa spika mwanamke sasa katibu mkuu wa CCM lazima awe mwanamke........Wanawake oyeeeeeeeeee!
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bure! hapa sio cha mwanamke! 2nataka mtu atakayefanya kazi. kama makinda ndo mwakilishi wenu basi mmechemka!
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye baraza la mawaziri la sasa na wakuu wa mikoa hakuna mwanamke wa-shoka please ondoa mama Simba please.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Anna Chilango Malecela ana afadhali kidogo. Kwenye urais 2015 nasikia wanamuandaa Asha Rose Migiro.
     
  5. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanamama Sofia Simba anafaa sana
     
  6. N

    Ndasoko New Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukatibu wa ccm unahitaji mtu asieumiza kichwa wakati kuna jambo zito la chama na kitaifa wat matters is kuropoka tuu like makamba so hata shemeji wa pale sinza mori atafaa sana
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM oyeeeee, mpeni Sopphia Simba anafaa sana kuwa katibu mkuu wenu atawaongoza vizuri!! Mtazamo tu!!!
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Au Mongela, maana nyota yake bado inang'ara.....
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halima mdee angewasaidia sana mchukueni kwa mkopo
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hadija Kopa kiboko atawafaa sana
     
Loading...