Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni yupi yupo karibu na wananchi kati ya hawa wawili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALEX PETER, Jun 9, 2012.

  1. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    146408129.jpg 929743331.jpg

    dr slaa akiwa lindi wakati mwenezi wa magamba akiwa songea
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu unabinua mkia wa bata afu unauliza anaharishia kwa wapi?!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Magamba bana..... eti yamemwekea kanga kama zulia.

    Hapo ni mlo mmoja tu kwa siku.

    Sijui nani kawaloga hawa watu asee. Mtu anakutukania mama yako, we unampa shkamoo.

    Malabuku!!
     
  4. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yaani magamba wanakanyaga pesa!! kuonyesha ni jinsi gani walivyo mafisadi.. Ina maana hawajui kwamba nchi hii wapo watu ambao hawana kipande cha nguo cha kujisitiri.? Kufuru nyingine bana! yaani vitenge vinageuzwa carpet!!!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyo aliyevaa Gwanda Roho inamuuma kutokana na hali aliyo wakuta nayo wananchi huyu mwingine kawaambia wananchi kuwa wananuka halafu hataki viatu vyake vichafuke
     
  6. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanapewa kofia na khanga wanasahau shida zao za barabara na maji dawa ya magamba imeshapatikana ni m4c ngoja ifike huko
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu picha zenyewe zinajielezea ni yupi yupo karibu na wananchi.Hawa mama zetu sasa huku wanakokwenda na huyu Nape inabidi kujiuliza mara mbili
     
  9. mashami

    mashami Senior Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena unamkosea sana mkombozi kumweka na vuvuzela
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    jibu liko wazi.
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    dral slaa huwezi mlinganisha na huyo vuvuzela
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    mukubwa picha zinajieleza...

    ila nafikiri magamba huwa wakikaa kwenye vikao vyao huwa wanatudharau sana sie watanzania
     
  13. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukweli hapa Nape alichemka,c vizuri kufanya hivi hata kidogo,haileti picha nzuri
     
  14. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bujibuji sio usultani. hebu angalia hiyo picha ya zulia la kijani halafu linganisha na za hapa chini utapata jibu.


    M4C Dar9_thumb[2].jpg
    leo jioni.jpg
     
  15. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha! Hii kali!
     
  16. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    maswali menginee bwana, we nape si ameshindwa hata kwa mgombea wa ubunge ccm 2010 ( hawa ng'humbi) ndo aje kushindana na dr. anayemwita dr. feki?
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahaah duh! Walah! Mavunja mibafu angu
     
  18. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msipende kitu kwa kupitiliza angalieni picture imepigwa wapi na mila / desturi za watu wa hapo zikoje , nnacho kiona hapo ni athari za dini songea wamempokea nape kama mkombozi wakimnukuu issa bin mariam alivyopokelewa akiingia yerusalemu ni desturi imejengeka kwa nduguzetu hawa na huko kusini hali ni hiyo hiyo tunafahamu sote sisi waislamu mambo yetu twayaendeshaje pale tujadilipo jambo muhimu , kula na kadharika ... sisi hukaa chini japo sijui muktadha halisi wa hiyo pic ilipigwa wakati gani maana naona wanaoonekana kwa nyuma ya hiyo picha nikama waliokuja kukshangaa katibu slaa wakati kwenye picha ya mwenezi nape wote wanashiriki kwenye tukio husika
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    WOTE WAKO KARIBU, PICHA ZOTE ZINAFANANA tofauti ni mmoja kasimama na mwengine kakaa cchini kwa sababu amechoka kusimama, na ukiangalia vizuri slaa kwekewa kapeti linalofanana na gwanda wakati nape kawekewa kapeti linalofanana na gamba hivyo hakunba tofauti
     
  20. omben

    omben JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umenikumbushesdea kwenye movie moja ya Nigeria ya nothing for nothing
     
Loading...