Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni yule yule mwizi wa jana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ogm12000, Dec 27, 2009.

  1. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa mmoja alikuwa mwizi sana, mbagala nzima anafahamika kwa jina la Daruweshi. Siku moja akaenda kuiba dukani kwa Mangi.. Kwa bahati mbaya akaonekana wakamkimbiza na kumkamata wakuamua kumla TIGO(Kisamvu cha kopo) watu kama kumi hivi..


    Next day akarudi tena mara hii akagonga mlango wa dukani maana walikuwa wameshafunga tayari.

    Mangi: akauliza wewe ni nani?

    Jamaa:Yule mwizi wa jana

    Mangi akatoka ndani na panga na kuchinja chinja

    Kumbe jamaa alikuwa ni SHOGA alitaka kuliwa tena....lol
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Balaa!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtumeeeee!!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    yalaaaah....
    kumbe jizi ni lijimama
     
  5. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ndio hivyo mazee!! Wezi wengine nomaa... Unaweza kuna mwizi kumbe mambo fulani...:)
     
Loading...