Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ya zamani,lakini tujikumbushe kidogo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elijah, Sep 4, 2012.

  1. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Kuna mama mmoja alienda supermarket kununua mafuta ya mtoto wake mdogo
    Mama:Niuzie mafuta ya kumpaka mtoto
    Muuzaji:Baadhi ya akina mama hununua mafuta ya watoto na kwenda kupaka wao,kamlete mtoto mwenyewe kwanza nimuone.
    Mama akaenda nyumbani na kukmchuka mtoto wake hadi supermarket,muuzaji alipomuona akampatia mafuta
    Siku ya pili mama akaenda dukani kununua chakula cha mbwa.
    Mama:Muuzaji nipatie chakula cha mbwa
    Muuzaji:Baadhi ya kina mama hununua chakula cha mbwa na kwenda kula wao,kamlete mbwa nimuone kwanza
    mama akaenda kumleta mbwa,na muuzaji alipomuona akampatia chakula cha mbwa.
    Baada ya siku kadhaa,mama yule akataka kwenda kununua toilet paper,akajuan akienda bila kithibitisho atarudishwa tena,akaamua kunya kwenye kibox,akafunga vizuri,kisha akatoboa kitundu kidogo kiasi cha kupita kidole tu,akaondoka nacho hadi dukani
    Mama:leo sitaki maswali mengi,akatoa kile kibox na kumwambia muuzaji aingize kidole kwenye kile kitundu,
    Kisha akamwambia,hicho ndio nachohitaji
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    fun fun fun..
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    komesha chokochoko!
     
Loading...