Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wizi huu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cc_africa, Jun 1, 2010.

  1. c

    cc_africa Senior Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali zenu wakuu.

    Kuna baadhi ya watu wamejitolea kuja kutuletea kadi za vijana za CCM kwa ajili ya kumchagua mbunge wa jimbo letu.

    Tatizo ni kwamba, wakati wa kutuandikisha, wamechukua ID number ya kadi ya kupigia kura pamoja na jina na mwaka nk.

    Je kwanini wachukue ID number? Na inahusu nini?
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo hairuhusiwi. Ndizo mbinu zao wanazotumia kuiba kura. We utapewaje kadi kama siyo mwanachama? Au kuna kingine zaidi ulichopewa hutaki kutuambia?
     
  3. c

    cc_africa Senior Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametoa kadi ya CCM ya vijana.tatizo ni kwmba, id number ya kadi ya kupigia kura yanini? Niliamua kufika ofisi za umoja wa vijana CCM,na wamesema haina umuhimu. Je nini lengo lao haswa kuchukua id number? Hebu nisaidieni pengine muna ufahamu zaidi wa kujua lengo lao haswa ni nini?
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Jina lako kama huko CCM siku ya kupiga kura litakuwa halipo!
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe una akili kweli wewe CC-AFRICa?! yaani mtu mzima na akili zako unapewa kadi kijinga jinga unapokea? au wamekupa kidogo hutaki kutuambia...Unajua watu kama nyie ndo mnatakiwa mnachapwa viboko kumi na mbili ******* ndani halafu mkitoka vingine kumi na mbili mkawaonyeshe ndugu zenu
     
Loading...