Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wivu au kushindwa kujiamini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Jan 26, 2011.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wapendwa katika jina la bwana?
    Nawapenda nyote, ila sijui kama nina wivu na nyie ama la!

    Nimekuwa nikijiuliza mara kadhaa na kutambua kuwa kuna sababu nyingi zinazoweza kumpelekea mtu kuwa na wivu, ingawa pia hali hiyo haikwepeki kwa vile iko kwenye mfumo wa kihisia zaidi za kibinadamu.
    Wakati mwingine ni vigumu kuthibitisha hisia za wivu hali hiyo inapotokea.
    Kuna aina nyingi za wivu lakini hapa nazungumzia wivu katika mahusiano ya kimapenzi, wivu huu umegharimu sana maisha ya wapendanao. Wengine kuuana, kutalikiana n.k. Isitoshe bado wengi wanasema kuwa mapenzi bila wivu hayanogi!!!!

    Je,ni kwanini basi uwe na wivu kwa mpenzio?
    Je, mahusiano ya kimapenzi bila wivu yanawezekana?
    je, hali hii tunaweza kuita ni wivu au kutojiamini?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiwa na wivu mwenzangu ndio utamfaidi mpenzi wako lakini (usipitukie)maana huleta hisia yakuwa kweli fulani anipenda... kwanza....pili wivu unakufanya ujihisi uko peke yako kwake.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wivu ni muhimu sana.....!wivu huamsha hisia za mapenzi kwa yule umpendae...LAKINI SASA usiwe wivu wa kupitiliza
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wivu=kero.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukizidi...
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,957
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono. Hivi Nilham lile duka pale kariakoo lenye bango la avatar yako ile ya mwazo ni lako? Maana siku nilipokatisha na kuliona nilistuka!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Bila wivu atajuaje kama nampenda?
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wivu ni kero ndugu zangu.................................unapimwaje ili tuweze kujua kuwa wivu umepitiliza!!!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wivu ni SUMU mbaya sana kwenye mapenzi wajameni...IT DEPENDS na jinsi mtu unavoweza kuuhandle

    wengine unazidi hadi unakuwa GUBU kiabisa

    Mi niulize tu katika muktadha huu, kwa nini nyumba ndogo 'zinauma' zaidi kuliko kubwa......hivi nao huo ni wivu ama GUBU.....

    MJ1 hapa najua unaweza kuwa na 'a second thought'
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wivu uliozidi unakuwaje!
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hee subhallah hebu nieleze best ukiweza njoo pm hii si avatar ni picha yangu mwenyewe binafsi then sijawahi kuwa africa hata kimatembezi... ni kweli hayo usemayo au ni jokes habibty hebu nambie uzri...
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Aisee hommie, nakabiliwa na hako kaugonjwa asee.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usipokua nao hatajua unampenda..itapunguza raha kwa umpendae maana wa we unakua kama huna hisia nae vile!Ukizidisha inakua kero kwasababu itaonyesha hujiamini wala humuamini!Ukiwa na wivu kiasi itampa yeye furaha ya moyo na wewe utakua unamjali na unamkubali sana bila kuonekana hujiamini!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Kumbe mkuu na wewe una wivu
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wawa hivi...
    kila saa simu u(uko wapi ee katavi??? hebu fanya urudi kazini si umetoka tangu saa 3.oo mpaka hii na nusu hujarudi )
    akikamata cellphone yako mbio inbox..
    ukiongozana nae akutizama machoni usije ukatiza mwanamke..
    mkitizama tv usiweke picha yenye mwanamke mrembo ukamkodolea macho hakutalalika tena hapo...etc...
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    sasa ka edit post yako hapo juu isomeke accordingly hahahaha....mjukuu wapi leo?
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mjukuu yupi? si unajua nina foleni ya jukuuz? afu hebu kaangalie jamaa wa kupakata bata kakugaragaza kule.......
     
  18. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huko ni kutokujiamini na wala hakuna kingine
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wivu ni muhimu
    Wivu ni kero
    Wivu ni sumu mbaya

    Sio mimi but according to JF members
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hauoni hapo kuwa tayari umeishaanza kuwa na wivu kwa katavi
     
Loading...