Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wiki ya tatu nina mafua nimeamua kuanza na piriton kuna njia nyingne wakuu?

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jul 18, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Niliambiwa mafua hayana dawa nimejaribu vumilia ila sasa ni wiki ya tatu nimeamua kumeza piriton doz ya 1mara2 kuna njia nyingine naweza fanya kwa sasa hali ya hewa pia ni barid nayo nadhani inachochea ila mbona mimi tu. Msaada plz
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    maji mengi na matunda kama machungwa nk
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    chemsha kitunguu swaumu baada ya kukitwanga then kunywa chai yake au vuta ule mvuke wake,faster mafua yanakata....speaking on uzoefu
     
  4. s

    siwalaze Senior Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nenda pharmacy kakamate kitu inaitwa Cetrizine! Ndani ya dk 30 kwisha kazi!!!
     
  5. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia coldar ipo maduka yote ya dawa, piga vidonge viwili badala kimoja, mafua utayasikia kwa wengine!
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tumia selesta mine ndani ya dk 15; utarudi kutoa ushuhuda hapa
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anakuja Mzizimkavu,vuta subira kidogo!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mafua ni katika maradhi mabaya kwakweli kwani sehemu yenyewe ya pua ina mishikano na sehemu zote za uso, kwahivo husababisha maradhi zaidi ya mafua mfano husababishwa kuumwa na kichwa mara kwa mara, masikio hata na meno pia. Mafua hutokana na sababu nyingi tofauti nazo ni kama vumbi joto, na vitu vibaridi ambavyo hivi ndio huwa chanzo kwa mafua. Inshallah nitajaribu kuandika dawa moja lakini inafanya kazi kwa mara moja na ni dawa nzuri kabisa.

    KITUNGUU SOMU:

    Kitunguu Somu ni kinga ya maradhi mengi mno, na pia ni dawa ambayo ndani yake kuna vitu vinavyojulikana kwa "ALLICINE" NA "GARLICINE" ambavyo vina nguvu kubwa ya kupigana na wadudu.

    Meza tembe (chembe) moja ya thaum kila baada ya chakula na pia unywe juice ya kitunguu Somu iliyochanganywa na maji ya ndimu na pia unaweza kujifukiza mvuke wa kitunguu somu.

    Inshallah natumai dawa hii itakusaidia ila nakuomba kitu kimoja uwache kula vitu vibaridi sana na vitu vikali sana. Hata hivo nitachangia kidogo juu ya madhara ya Kitunggsomu, kitu chochote ambacho utatumia zaidi au utatumia bila mpango maalum basi lazima huleta madhara kwahivo kila kitu kitumiwe kwa kiwango fulani ili kujiepusha na madhara ya hicho kitu chenyewe.@G spanner.@Baba V
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Dawa ya Maradhi ya Mafua kiboko hii hapa chini mwenye kutaka Awasiliane na mimi kwa njia ya Email yangu hii hapa (fewgoodman@hotmail.com)

    [​IMG]
     
  10. n

    ngindo Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saga kitunguu swaumu vizuri, safisha unyanyo wako kisha paka hiyo swaumu uliyosaga.mi najitbu hvyo
     
  11. H

    Hunayna New Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Centrizen ndo dawa pekee na ninzur itakayokutibu na utanambia tumia
     
Loading...