Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wazi sasa: Mbowe na Zitto hawaivi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kishongo, Jun 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo Spika ametangaza kuwa Waziri Mkuu na Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni wana udhuru wa kutohudhuria kikao cha asubuhi.

    Waziri Mkuu alikaimu madaraka yake kwa Shamsi Vuai Nahodha.
    Mbowe alikaimu kazi zake kama Kiongozi wa Upinzani kwa Mbunge Vincent Nyerere.

    Haiingiii akilini kwa Mbowe kumkabidhi Nyerere wakati kuna Naibu Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni Mhe Zitto Kabwe.
    Hii inaashiria kuwa wawili hawa hawaivi, au pengine tuseme mambo si shwari katika uongozi wa juu wa Chadema.

    Tusishangae kuona anguko la ghafla la Chadema kutokana na ukabila na ubinafsi wa viongozi wa juu.
    Tz bado hakijapatikana chama makini cha upinzani kwani Chadema ni kama Kampuni ya Kifamilia.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kishongo! Ulikimbia unYAGO.
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    akikaimu Zito nafasi ya zito atakaimu nani??.......................... anampa mwingne uzoefu
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nape sijui anatoa wapi vilaza kama hawa!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    subiri matusi ya wenye chama chao...
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naelekea kukuunga mkono lakini nilipofika hapo kwenye bold nikaingiwa na mashaka. Hivi Vincent Nyerere naye ni Mchaga? Mbona hujauliza kwanini Pinda asimkaimishe Lukuvi (Sera, Uratibu na Bunge) au Mkuchika (OWM-Tamisemi) na badala yake akamwachia Waziri wa Mambo ya ndani? Hizi ni siasa za rejareja.
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Una hakika na haya? Je umefuatilia kama Zitto naye ana udhuru ama la?
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha kabisa. Threads zingine unatamani usichangie kabisa. Ukiwa CCM akili yako lazima uiweke kwapani
     
  9. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nini maana ya Naibu?..Naibu hakaimu, anashika madaraka hayo automatically pale mkuu anapokuwa hayupo, hasubiri kuteuliwa, alishachaguliwa kufanya kazi hiyo ya unaibu..
     
  10. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtizamo wako, lakini Zitto hajalalamika kuhusu kutokaimishwa nafasi hiyo.
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamani huyu kishongo inabidi aende kufundwa.mana anakuja kumwaga Upupu halafu anatuacha tubishane.ni kumsusia mada kama wanavyofanya waliotutangulia.
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimeikumbuka bendi ya African Stars "Twanga Pepeta" walikuwa na wimbo wao "Pilipili ya shamba ya kuwashia nini"
     
  13. e

    ebrah JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    oya mara mojamoja uwe unaacha kutumia hivyo viungo kufikiri uwe unatumia kichwa kilichotengwa kwa kazi hiyo na kutunza kumbukumbu! umesahau kuwa zito anatakiwa kutoa budget ya kambi pinzani? so yupo katika maandalizi, huwa hatujilimbikizii majukumu then ushindwe kuyatimiza' " think 100Times then speak 1ns, and not vice versa!"
     
  14. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe Zitto yupo.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi JK alipoenda bondeni na Makamu wake akiwa USA nchi alimwachia nani? kuna nini ambacho kiliharibika kwa huyo aliyeachiwa?
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sijakuuliza kama yupo au la...ana udhuru?
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vincent Nyerere ni kabila moja na Freeman Mbowe? na Vincent anatoka familia moja na Freeman Mbowe?
    Kwanini usishangae Waziri Mkuu Mizengo Pinda kumkabidhi Shamsi Vuai waziri wa mambo ya ndani wakati kuna utitiri wa mawiziri wengine akiwemo waziri anaeratibu sera na shughuli za serikali bungeni?
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimemuuliza Kishongo swali hili hapo juu ila hataki kujibu.
     
  19. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mficha maradhi,....kilio humuumbua.
    Endeleeni kuficha uozo ambao umeanza kutoa uvundo.
    Sielewe unachotetea...unaonekana umelewa uchadema.
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kishongo,elfu mbili tu kaka ndo zinadhalilisha ut wako kiasi hiki?
    kwani waziri mkuu hana mawaziri walioko ofisi yake mpaka amwachi shamsi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...