Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Watanzania wangapi wanaifahamu Katiba ya Tanzania kabla ya kufanyiwa marekebisho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by daniel don, Jul 18, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yawn:Katika ufahamu wangu wa kawaida nilionao sina uhakika kama watanzania wenye uwezo wa kujua na kufafanua katiba yao wanaweza kufika 50% sasa iweje kuwepo kwa mchakato wa kukusanya maoni ya wananchi kuhusu uundwaji au marekebisho ya katiba mpya? Nimekuwa nikisikia leo wapo hapa kesho watakuwa pale, binafsi sijajua nini hasa nitachangia..Naomba wadau mnielimishe jinsi ya kuchangia KATIBA MPYA. Zoezi hilo naona linakwenda kwa kasi sana.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa,ardhi,elimu,afya na ajira yote hayo yanaitajika ktk kuunda katiba mpya,uandishi wake ndo unahitaji utaalam lakin hayo yoote ni mambo yahusuyo katiba.
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    99.9% hawajui katiba .
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nchi zote Duniani wananchi wake kwa asilimia kubwa hawafahamu katiba za nchi zao isipokuwa wanazijua haki zao.
     
Loading...