Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wasaidizi gani IKULU wanaosababisha Rais Kikwete aonekane kituko katika jamii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, May 8, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna matukio mengi sana yanayofanywa na Rais na baadaye kubanika amekosea na inaelezwa kuwa kuna baadhi ya wasaidizi wake pale ikulu wanamfanya Rais wetu aonekane kituko na pengine kutoa matamshi ambayo baadaye inabanika ni uongo mtupu.

    Mfano ni suala la TUCTA ambapo inaelezwa kuwa alitoa taarifa ya uongo wakati akiongea na wazee na sasa imebanika kuwa alipotoshwa na wasaidizi wake.

    Aidha, hali ngumu ya maisha, hali ya umeme ya sasa n.k vinachangia taifa liendelee kukosa imani na rais.

    Ningependa tuwajue wale wanaofanya RAIS wetu awe anakosea kila siku, tujadili uwezo wao nk

    Mimi naanza kutaja
    1:Salva Rweyemamu
    2.........
    Endelea kutaja
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Katika hili utamuonea Salva, hili ni Kapuya na Hawa Ghasia. Lakini pia ulofa wa mkulu mwenyewe, amekuwa mvivu wa kufikiri na ametanguliza hamu ya madaraka.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi naanza kutaja
    1:Salva Rweyemamu
    2:JK KIKWETE
    3......
     
  4. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kila nionapo jina la Salva nakumbuka kampeni ndani ya CCM 2005, huyo alikuwa ni nyoka wa mdimu kajisemea kaka Mdhihir alikuwa anang'ata anakumaliza halafu hakuli yeye anaendelea zake kuuwa tu, waulizeni akina Mwandosya, Salim Ahmed, Sumaye, Tingatinga wanamjua ubaya wake na naamini hajaacha bado ana sumu ileile tena sasa ndio imekomaa kwani anao ukaribu wa kujua nyeti za taifa na anajua jinsi gani amdanganye JK kwani anamjua kuwa ktk mambo mengi huwaga hachanganyi na za kwake
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Msisahau huko Hekaluni Magogoni kuna first lady. Salma ni miongoni mwa washauri waandamizi wa Jk.
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    The bucks stops with him,akichanganya na zake na matokeo ndo haya basi si washahuri wa kulaumu bali yeye mwenyewe,kwani yeye alimlaumu mgaya ama hao aliodai wanamshauri?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa list inakuwa hivi

    1:JK KIKWETE
    2:Salva Rweyemamu
    3:Salma JK
    4: Waziri kiongozi
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Waziri Kiongozi? You mean yule 'shortie' wa visiwani? How does he come in here?
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jk,salva,salma,jabir,na wale walioingizwa ikulu kwa maslahi ya jk..............
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bad news,hili swala JK angewaachia mawaziri husika walizungumzie,sasa amekwea treni kwa mbele tunaanza kuwatafuta wasaidizi wake,ingekuwa enzi za Mkapa or Mwalimu, waziri tu angetosha kulisimamia na kulizungumzia.
    Manegment stlye ya JaaKaya ipo ki mujini mujini zaidi,watoto wa mjini wanaiita sha'sha. matokeo yake zikija lawama wanatafutwa wasaidizi wake.
    kama msemaji wa awali,the Buck Stops on JK 's shoes, amedanganywa or hajadanganywa,ikibainika kuwa alituhubiria habari zisizo na ukweli,basi awatake Radhi viongozi wa TUGHE via the same media,na muda uwe ule ule wa jioni,na vipindi virushwe na TBC mara nyingi kama awali walivyofanya,
    ila Salva mnamuonea bure tu,
    na mama Salma msimweke ktk list kwani yeye hawajibiki/hana uongozi wowote ktk jamhuri ya Tz.
    hapa ni Katibu mkuu wa wizara husika na waziri wake,kwani wao ndio waliotoa taarifa kwenda ikulu ,na Mh Raisi akaamini alichopatiwa mezani kwake na viongozi wa wizara husika.
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    January makamba
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hapa, ni kuwa Washikaji zake wote aliowajaza ikulu.....
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwani mshauri wake mkuu katika masuala ya ajira na wafanyakazi ni nani? Kama kuna lawama huyo ndio azibebe!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa kajaza rafiki zake tu pale ikulu na ndio hao wanaomuangusha!
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kufanya kazi pamoja na marafiki na ndugu, na bado twajuuuuta!
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Salva Rweyemamu inawezekana ana madhambi yake lakini kumtaja hapa kwenye hili ni Kumuonea. Role ya director wa mawasiliano ni kutoa taarifa walizonazo. Usahihi na upungufu wa hizo taarifa haimaniishi kuwa aliyetoa ana mapungufu. Kuna watu wa tawkimu, sera na uhahasibu, na wengine wengi tu wale hasa wanao process hizi taarifa ikiwemo na yeye mwenyewe JK ndo wanamatatizo.
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa wala asisingizie wasaidizi wake IQ yake naona iko chini jamani. Part kubwa ya brain haijaelekezwa kwenye kazi za uongozi.
    huyu ni kumtoa madarakani tu na sio mtu wa kumdiscuss sana. Maana ni mzuri sana JK wa kulipa fadhira na kulipa visasi nadhani wengi mnamua. Yaani kama alikujua kabla ya u-president we umekula bingo na kama mlikuwa na bifu umelia .
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nadhani huyu jamaa anayeitwa J K
    Kwanini asisiskilize kotekote ndo atoe Tamko
    Malawama yooooooooote kwake yeye ndo kiini cha kila uchafu unaoendelea katika himaya yake
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata yeye anahusika ina maana yeye ni kama loud spika wa ikulu anacholetewa anapayuka tu bila kuuliza au kutumia akili kwa hiyo akiambiwa atangaze rais kapinduliwa atatangaza kama hivyo basi hafai kuwa director wa mawasiliano wa ikulu.
     
  20. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Kuna Mtu mmoja anaitwa YUSUPH MAKAMBA,ambaye ni katibu wa chama twawala,nadhani anatoa ushauri mbaya kwa MWENYEKITI wake wa hiki chama kuhusu namna chma kinavyopasawa kuendesha nchi
     
Loading...