Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wangapi wameumia.???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HOYANGA, Aug 29, 2012.

  1. H

    HOYANGA Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HEPU SOMENI ATTACHMENT ILIYOKO KWENYE HILI TANGAZO,http://duce.ac.tz/images/Announcement/announcement_5.pdf najiuliza ni wangapi wamehujumiwa matokeo yao ya mitihani kwa kukosa umakini kama huu!!! copy and paste. Sijui kama muhusika yuko serious. Tangazo halisi lina address issue za mwaka huu content za 2010. hebu pitieni website ya duce.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hebu ngoja nivae kwanza miwani yangu ya kutafsri namba naona kama sielewi
     
Loading...