Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wana CCM wangapi walikipigia Kura Chama Chao?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpui Lyazumbi, Nov 13, 2010.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wana JF, itakumbukwa kauli za baadhi ya viongozi wa ccm ni ile iliyobainisha kuwa chama hicho kilikuwa na mtaji wa kura milion4 za wanachama wake kabla ya uchaguzi mkuu 2010. Pamoja na yote yaliyotokea na tuliyoyasiki mgombea wa kiti cha urais kupitia ccm alijitwalia kura milion5+. Hali hii imeniacha na maswali mengi na nimeona niilete humu jamvini tuidadavue kauli hiyo kwa pamoja, katika hali ya kutaka kujengana na kujua ni wanachama wangapi wa ccm waliokisapoti chama chao katika ngazi hiyo ya prezidaa.

    Nawasilisha.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Best question for Makamba
     
Loading...