Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wale madaktari sita...

Discussion in 'JF Doctor' started by Moony, Oct 14, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Je wajua majina ya wale madaktari sita muhimu katika maisha yako?

    Kama huwajui basi fungua macho na akili zako :-

    1. hewa (Air)

    2. Maji (Water)

    3.Usingizi ( Sleep)

    4. Mazoezi ( Exercise)

    5. Jua la asubuhi ( Sunshine)

    6. Mpangilio wa Chakula muhimu (Diet)


    Tafadhari usiache kuwatembelea na kuwatumia ipasavyo.


    VIVA MWALIMU! VIVA BABA WA TAIFA !!!!!!!!!!




    VIVA CHAMA CHA .........
     
  2. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo namba tano, mbona kuna nchi zilizoko aktic zina msimu mdogo sana wa kuliona jua na wana afya imara sana?
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    wAKIPATA JUA HULITUMIA VILIVYO
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ..........Madaktari
     
Loading...