Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa zfa kumtimua bushiri

Discussion in 'Sports' started by Malaria Sugu, Jul 9, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shirikisho la kabumbu la Afrika Mashariki na Kati (CECAFA) limeifungia kwa miaka mitano timu ya Miembeni ya Zanzibar na kocha wake Ali Bushiri, kwa kitendo cha kugomea kuendelea na mchezo kati yake na timu ya Heg Al Arab.
    Sambamaba na adhabu hiyo ya kifungo, klabu hiyo imekumbana na fani nzito ya dola 20,000.
    Miembeni ni wawakilishi wa zanzibar katika michuano hiyo ya vilabu bingwa vya Afrika Mashariki na Kati inayoendelea nchini Sudan.
    Nadhani sasa ni wakati muafaka kumtimua Bushiri Stars na badala yake kupeleka kocha Mbadala Kutoka Zenj
     
Loading...