Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa wabunge kuwa mfano katika kilimo kwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Nov 30, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwasilisha maoni yangu kwa wabunge Wote hasa wa CCM sababu sera ya kilimo kwanza ni ya CCM. Katika majimbo yenye ardhi za kilimo
    • Tunataka tusikie idaidi ya wabunge waliokopa matretka
    • Tunataka tusikie wakati wa msimu wa kuuza pamba, mahindi etc kahawa wabunge wana Kg japo chache za kuuza
    • Tunataka kuona wabunge wanakuwa mfano na mashamba au vijishamb vya mfano
    • Tuntaka kuona wabunge wanawekeza majimboni mwao badala ya kuwekeza dar-es-salaaam
    Tunajuwa wanaweza kuwa busy lakini ni vizuri CCM iwashinikze wabunge wao waonyeshe Kilimo kwanza kwa mfano. wengine watafuata.

    Ni wakatai wa kuhubiri siasa na kuuuuiishi siasa tunayo hubiri. Otheriwise uti wa mgongo utazidi kupinda

    Nawasilisha kwa mjadala.
     
Loading...