Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa uncle kuwa na Aunt,aliyekidhi PM!

Discussion in 'Love Connect' started by Uncle Jei Jei, Jul 14, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Ni kawaida sana mwanaume anapoku tayari kuwa na mwenza kutangaza nia! Dada mwenye sifa zifuatazo atapokelewa kwa moyo mkunjufu; black beuty au rangi ya chocolate, age 20-22, mwenye maadili ya kitanzania, mcha Mungu, mpenda amani, kimo cha wastan na msomi wa level ya chuo. MWALIMU ATAPEWA KIPAUMBELE ZAIDI! Kumbuka; heshima ya mwanamke kuwa na mume kadhalika mwanaume kuwa na mke! Nawasilisha.
     
Loading...