Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa polisi kuonesha mshikamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakende, Sep 9, 2012.

  1. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Moja kati ya mashariti makubwa ya jeshi lolote duniani ni kutooji amri yoyote inayotoka kwa mkuu wako wa kazi. Polisi mmekuwa mkiua watu ovyo ovyo utafikiri nyie siyo sehemu ya jamii, au kama vile mmetokana na mawe na siyo kupitia tumbo la mwanamke.

    Kama kweli kuna viongozi wa juu wamewatuma kuwa mnaua watu ovyo ovyo utafikiri kuna kiwanda cha kuumba watu, basi hili ni fundisho kwenu kwani mmeumbuka vibaya sana. Mlidhani tena mngesingizia kuwa chuma kizito kimeua mwandishi lakini kumbe this time camera imewanasa mkimshambulia mwandishi wa habari kama fisi wenye njaa ya wiki 3.

    Kama kweli kuna viongozi wamewatuma kuua, basi na nyie msikubali wenzenu wahukumiwe peke yao, hakikisha mnawataja, ikibidi gomeni kama liwalo na liwe
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I'm sick and tired of this, don't we have something else to discuss?
     
  3. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    stupi@@ why cant you go to sleep?!! what do you wanna discuss?? mh! shame on ya face
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    U see!
     
  5. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    How can we stop while they are still killing us?, we should not be the community of dealing with hot issues and abandon the past
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sina muda wa kujibishana na wewe, matatizo yako
    na frastruation zako kuzileta JF wala haikusaidii...
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    .. Hakuna haki wala haki haitatendeka iwapo wafuatao hawatajiuzulu au kuchomolewa na Kikwete kupisha uchunguzi:1. Waziri Nchimbi;2. Mkuu wa mkoa wa IRINGA; 3. RPC;4. Mkuu wa wilaya;5. OCD; na 6. mkuu wa upelezi mkoa (RCO), 7. Chagonja.
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    kuna watu 32 walioshikwa? sio Polisi waliofanya kitendo kile. (taarifa toka Polisiccm)
     
  9. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    morogoro polisi 4 wapo upango kwa mauaji
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    big up
     
  11. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si uanzishe
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama umetired si ufe unatulazimisha wote tuchoke,au anisha mada ingine uone kama hatukuichangia.
     
Loading...