Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa kuwauliza viongozi wetu haya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyachakiche, Jun 24, 2010.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama Watu tunao, Ardhi tunayo, Siasa safi tunayo, na Uongozi bora tunao, kwanini hatuendelei? Wadau kama mnakumbuka vizuri, enzi za Mwalimu tuliambiwa kuwa, ili tuendelee, tunahitaji vitu nilivyovitaja hapo juu. Sasa ni wakati wakuwauliza viongozi wetu, kama vyote hivyo tunavyo, kwanini hatuendelei???
     
  2. w

    wasp JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichokosekana ni uongozi bora. Mafisadi wameshika hatamu. Chukua mfano wa Uingereza, bwana David Cameron alivyochukua madaraka na kukuta hali ya uchumi ni mbaya, yeye na mawaziri wake wamepunguza mishahara yao. Ukija Tanzania, watawala hawataki kupunguza marupurupu yao bali ni kuyaongeza. Safari za nje ni kama kawa.
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama viongozi hawa hawatajibu, kuna haja ya kuendelea nao?
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakubaliana nawe moja kwa moja hasa hapo nilikokoleza. Je, tufanye nini sasa?
     
  5. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,192
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ili tuendelee tunahitaji mambo manne kwa wakati huu;

    1. Kupunguza ongezeko la watu, Masikini mmoja akizaa watoto 5, umasikini umeongezeka mara 5 zaidi.

    2.Kuwanyima ardhi wageni, ikiwa ni pamoja na kuwafutia mikataba wezi wa maliasili na gesi asilia. Kwa sasa wanaochimba na kuuza gesi ni wageni.(Makampuni yote yanahusika na maliasili yawe ya wazawa).

    3.Kuwaondoa walanguzi, wezi, mafisadi na washirika wao kwenye siasa.

    4. Kuchagua viongozi wanaowatumikia na kuwajali wananchi wa kawaida badala ya wanaotumikia, kushirikiana na kuwajali mafisadi.
     
Loading...