Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni wakati wa kutetea wapenzi wa......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by serious1, Aug 4, 2011.

  1. s

    serious1 Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jinsia mo..hee!!

    kwa wale wapenzi wa radio clouds fm hasa muda wa asubuhi...lazima mtakua mmeshakutana na kibwagizo hiki mara ule muda wa usomaji wa magazeti unapofika!!

    my take:

    Huwa inamaanisha nini...na kama ina maana iyo kwa nini ipo n ainarudiwa kila siku...ipo kwa maslahi ya kutetea haki za kina nani na wako wapi..kwa nini wanatumia radio clouds hasa kipindi cha asubuhi..hawaoni kwmaba ni kupotosha maadili ya watanzania hasa zama hizi vijana wanaendelea kuharibika............plz wahusika wakawahoji sababu za wao kuendelea kutumia kibwagizo hicho..mngeweka vibwagizo vya vijana kupiga vita ufisadi wa matrilioni hadi ma3 ningewaona wa maana...i hate that to hell

    ni hayo tu
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sijawahi sikia kwani kibwagizo hicho kinatetea nini?
     
  3. s

    serious1 Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo mana nikasema kwa wale waliowahi kusikia
     
  4. M

    Mussa mhina New Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mim cjawah ckia hicho ebu tuambie vinambna gan
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    MODS ombi langu la kuanzisha jukwaa la Clouds limefikia wapi?
     
Loading...