Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa kusema uliyoyafanya sirini!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Safety last, May 23, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kuna jambo uliwahi fanya ktk maisha , kazini, shuleni popote na unajua hakuna mtu aliyetambua kwa kipindi hicho andika ukweli sasa.;naanza nilipo kuwa sec nlikuwa na mwonekano wa utulivu sana ila ni nilikuwa mwizi sana kwenye mizinga ya watu na waliokuwa watajwa walikuwa wengine na kulipishwa niliiba nguo ,viatu, saa, jeans mashati, (uonekano wa upya) ya wanafunzi wenzangu na kuuza vijijini ,nikispot unapoweka key zako nachukua then ntafungua mzinga wako if i found money i took some of it na nakuachia kidogo nimeiba vingi nliweza kulist mahitaji yangu na kuyakamilisha kwastyle kuiba vitu na kuuza eneo la mbali sana na skuli kiasi watu wa kule walijua mimi mchuuzi wa bidhaa ,nliifanya wizi huo pekee yangu na kwa unyeti mkubwa sana.nlipomaliza o level nliacha kabisa, Sasa nimebadilika sana wapendwa na ni mtu mwema tu.haya tajeni mliyofanya sirini?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimetembea na mkeo
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umeua...tehetehe
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    No wonder id yako inasomeka hivyo
     
Loading...