Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wa immigration Tanzania kuwa makini na Kenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Apr 21, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Baada ya wakenya kuwekewa hatua ngumu za kuingia nchini U.A.E
    sasa Tanzania kitengo cha uhamiaji kiwe makini na raia hawa jirani
    kulichafua Taifa letu kwa kufoji passport zetu na kuingilia nchini humo.
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hata wakifoji passport, kiswahili chao ni tosha kugundulika.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli lakini sasa si watakuwa wametuchafua? unajua hawa jamaa
    kwa tabia sasa wameanza kufanana na wasomali
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,560
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    watafoji au watakuja na mtawauzia wenyewe?
     
  5. bona

    bona JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    inatakiwa uzi uwe uleule, bila degree bye bye!
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno kumbe kuna uwezekano askali wa uhamiaji wakaanza kuongeza

    wake na kumalizia vibanda vyao eeee! maana pasipoti za Tanzania sasa

    kuwa juu kwenye soko la vichochoroni
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona wanazo tiyari
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Bongo ni tambalale.
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila jirani,.....heheeee! uuuuwiiii,
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Juzi si umesikia tumepewa misifa ya kuwapa uraia jirani kibao? ukitaka cho chote bongo wewe njo tu. Mpende jirani yako kama nafsi yako. Hata Waziri wao mkubwa zamani si alitumia passport ya Tanganyika kwenda majuu,kwa hiyo hawajaanza/hawataanza leo.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu hii ni soo, maana hawa jamaa ni hatari, naona nchi yao ni kiini
    macho, pengine utakuwa ni mkoa katika Tanzania, ama tanzania ni mkoa wa chi ya kenya...
     
  12. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    faze/maze mimi nimTz..!! teh teh...!!! hiyo inatosha kumjua si m'bongo
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watanzania tujitahidi tu ktk kufanya kazi kwa bidii na kusoma kwa bidii na kusomesha watoto wetu vizuri hawa jirani zetu tutawamudu tu.
     
  14. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    SURE Magezi kwani wao wamewezaje sie tushindwe?
    Tuwabane huku na sisis tukijiimarisha,hiyo ni nafasi nzuri sana kwetu kuitumia inavyopaswa.
     
  15. M

    Mwanitu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Mkuu,
    Mi naona tungeanza kwa kudhibiti Rushwa kwanza.Rushwa itaua Morali ya kufanya kazi.
    Rushwa itatuletea Waalimu Majirani wenye Vyeti vya kufoji.
    Rushwa itarudisha nyuma mapato ya taifa,na kwa hiyo maendeleo ya taifa kwa ujumla.
     
Loading...