Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NI WAKATI WA CCM na CDM kukaa pembeni kuinusuru nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the mkerewe, May 24, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hapa tulipofikia na tunapoeleka uadui unaongezeka kati ya CDM vs CCM
    vyama hivi viwili vinakera na vinamatatizo sana

    Chama neutral ni CUF /NCCR/UDP viungane tuvipigie kura ili tuache malumbano ya ukanisa na umsikiti yasiyo na tija.

    CDM ni ovyo like CCM.

    CDM munaonaje tuviuwe vyama hivi hatairishi kwa amani
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    smell like smoked rat ...isn't it
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanini unawauliza CDM usiwaulize CCM? Kwa taarifa yako, wewe ndiyo tunatakiwa tukuogope kama UKOMA mwanangu! Umetumwa weweeee!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    rotten piglet!
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye ukae pembeni uinusuru nchi na akili zako kama za Nape Nnauye.
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kuinusuru nchi hapa, lazima Slaa na wenzake wote tuwamalize. Si wanajifanya wanajua fujo sasa sikieni kinacho kuja Dar.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona unataka kutupeleka ahera kabla hatujafa hivi wewe unawajua CUF ama kwa vile tu unaweza kuandika
     
  8. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We sio MKEREWE (usituabishe), bali ni M-KWE-RE asilia kabisa. Hizi ni akili za kikwere zilizojaa pumba tu! Kipaji kama hiki cha mipasho Mzee yusufu anakihitaji sana...huko utatoka!
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Are you serious? unataka CUF isimamie mambo ya siasa nchini au mbinafsi Mrema?

    Sometimes we are sick... They knows nothing; the thinks they knows everything - that clearly points to a political career
     
  10. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama neutral ndio chama gani? Mimi najua Chama tawala na chama pinzani. Sidhani kama tunahitaji chama neutral hapa.

    Nikusahihishe. Ungesema CCM wakae pembeni, CDM watakaaje pembeni wakati sio waliounda serikali? Sana sana CCM na CUF ndo wangekaa pembeni kwani ndio waliounda serikali CCM (serekali ya jamhuri) na visiwani CCM ikishirikiana na CUF.
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Simpleton
     
  12. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Mbona kama ushauri wa kufuata NGUVU ZA GIZA.
     
Loading...