Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati muafaka sasa wa serikali kutoa mfano kwa wasiofuata sheria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Sep 11, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nadhani imefika wakati sasa wote waliohusika kwa namna yoyote ile na uzamaji wa meli ya zanzibar kufungwa maisha tena kesi iwe fupi kuliko kawaida ili kutenda haki kwa wote walioathirika

    .... we can not just sit there and be lenient to killers all the time
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    kwenye uandishi wa habari kuna kitu kitu kinaitwa seven day theory...hivi au anejua anaweza kuni correct...

    siku saba baada ya leo hii habari itakuwa haina nguvu....hata kama wakipelekwa mahakamani

    hakuna atakaefuatilia hiyo kesi inaendaje.....sio kwa nguvu kama ya sasa....

    hivi kesi ya mintanga kuna anaejua imeisha vipi?
    ya jeetu patel?????
     
Loading...