Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati Muafaka sasa kwa waziri wa Nishati na Madini Kujiudhuru ...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Jun 28, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ngeleja Sekta ya Madini Imekushinda
    Ngeleja Sekta ya Nishati nayo ndio iko Hoi kabisa..sijui sasa utakuja na jipya gani?
    Nikisema hivi na imani Raia wote wa Tanzania mnaelewa ni ugumu gani tunaopitia sasa..
    Mgao gani huu wa umeme usioeleweka......
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule msukuma hamna kitu kabisa.....yeye anasma sio dhambi kuwa na umeme utokanano na maji...na ndani ya miaka 5 itakuwa ni historia.........

    leo nimeona j.makamba amemtetea kuwa asilaumiwe.......
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    huyo hawezi kujiuzuru hata iweje, watasema sio tatizo lake nae kalikuta..
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamani Waziri William Ngeleja ni symptom tu ya tatizo na tatizo lenyewe ni Rais Jakaya Mrisho Kikwete. Cha msingi ni kushughulikia tatizo na sio symptoms. Hivi JK hakumuona Ngeleja ni bomu wakati akimchagua? Kama hakulitambua hilo basi naye si bomu kweli?
     
  5. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haraka sana ajiuzuru amna cha zaidi.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Heri ya Ngeleja huyu wa saizi Muhongo ni janga la kidunia...
     
  7. i

    ilisha juniour JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 633
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi jaman kama kila kiongozi akikosea hata kidogo tu mkataka ajiuzuru,kazi zitafanywa mda gani?,maana mda wote nahisi kazi itakuwa ni kubadirisha viongozi na sio utendaji!
     
Loading...