Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati muafaka kuwa na rais asiye mtendaj

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngomo, Sep 8, 2010.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni chi ambayo inaongozwa na rais mtendaji yaani mkuu wa nchi na mkuu wa serikali. katika kipindi hiki cha uchaguzi rais wetu ambaye ni mkuu wa nchi antumia rasilimali za serikali katika shughuli za kampeni. kama angekuwa ni mkuu wa serikali tu asingeweza kutumia rasilimali za serikali kwenye kampeni, mfano uingereza mkuu wa nchi ni malikia na mkuu wa serikali ni waziri mkuu, katika muda huu mkuu wa nchi angeweza kuwa na maamuzi ya mwisho ya mwisho ya serikali. hivyo tufanye kubalisha katiba ya nchi yetu.
     
Loading...