Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni wakati gani mawasiliano ni muhimu katika mahusiano/ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Aug 4, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu ni saidieni ni wakati gani mahusiano yanakuwa muhimu sana katika mahusiano?

    Je ni wakati wakutongoza/kutafutana?

    Je ni wakati mumeshakuwa wapenzi tayari?

    Je ni wakati mumeshakuwa wanandoa ?

    Je ni baada ya kubarikiwa kupata mtoto au watoto?
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu hivyo vipengele vyote ni vya muhimu.
     
Loading...