Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Wajibu wa Nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Mar 19, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    TaboraPupilsdown.jpg

    Kuna mikoa ukisikia wanafunzi wanakaa chini unaweza usisikitike sana.....ila kwa hili la Tabora mkoa ambao una Madini na Misitu...inasikitisha sana...eti ndo wasomi wa kesho wa nchi hii......

    Kwenye mazingira kama haya, kwa nini wazazi wasitafute solution ya Tatizo hili? watakuambia wanasubiri serikali wakati watoto wao ndo wanateseka.......Tunayoweza kufanya tusisubiri Serikali!!
     
  2. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ] View attachment 49637

    Wazazi kwa Baadhi ya shule tunachangia MADAWATI kila mwaka na bado tatizo haliishi, japo dawati halichakai kwa Mwaka mmoja
    Ukibagua miji/mikoa yenye Rasilimali nyingi ndio ipate huduma zote muhimu na kusiko na rasilimali wabaki Tu, Unaimega nchi ktk mafungu ambayo mwisho wake sijui itakuwaje

    WIZARA YA ELIMU haija pata kiongozi atakaetoa vipaumbele kwa matatizo tuliyonayo
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli haingii akilini kuona kuwa Tanzania tumeshindwa kabisa kutatua tatizo la madawati. Yaani tukisha jenga madarasa tu kazi imeiisha na tunategemea watoto waingie madarasani na kuendelea na masoma kwa kuchuchumaa, kupiga magoti, kukunja migongo kwa kipindi cha miaka saba. Baada ya hapo tunalalamika kuwa mwanafunzi wa darasa la saba hajui kusoma.
    Inasikitisha sana na ni aibu mtu kujitambulisha kuwa ni waziri wa elimu na elimu yenyewe ndio inapatikana hivi kwa kwa mtoto kitanzania.
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu umenikumbusha kitu... mimi nilipoingia darasa la kwanza nilienda na Dawati langu....siku hizi huo utaratibu hakuna? cha ajabu nilipomaliza la saba mdogo wangu naye alienda la kwanza na Dawati lake (japo mimi niliacha langu) ....sasa kama system ndo hii na wote tulimaliza tukaacha madawati shuleni uhaba unatokea wapi? kama ni Mwalimu mkuu anatafuna fedha za madawati ina maana wazazi hawawezi kumwajibisha???
     
Loading...