Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vyuo gani vinatoa Diploma ya Sheria Dar es Salaam wadau

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Clemford, Jan 11, 2012.

  1. Clemford

    Clemford Member

    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Jamni frends nisaidieni....nataka kufahamu ni vyuo gani vinatoa diploma ya sheria mbali na UDSM kwa hapa Dar es Salaam. Naomba msaada wenu
  2. M

    Mathias sichilima New Member

    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kampala international university dar es salaam cumps, Azania ,Bagamoyo university