Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vyema tukumbuke kuomba na kumshukuru Mungu wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Feb 8, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni jumatatu nzuri iliyojaa neema za Mungu wetu .

    Si vibaya tukiwa katika kujadili siasa,mapenzi na maisha kwa ujumla tusiache kumkumbuka muumba wetu na kumshukuru kwa wema na fadhira zake anazoendelea kutujaalia siku hadi siku ni mapenzi makuu na ya ajabu kujitoa kwetu.

    Kwa mimi Binafsi napenda yeyote aliye na nyimbo hizo hapo chini atuwekee ili tuendelee kupata baraka zake:

    1. Upendo Nkone - Unitetee
    2. Rose Mhando - Eee mungu nitakushukuru

    Mbarikiwe na bwana kutoka katika kitabu cha Zaburi na Mithali


    Mithali 22:1-16

    Zaburi 142:1-7
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=7U17MapqV1k[/ame]

    Nadhani wimbo wa Rose Mhando ndio huo...

    Ubarikiwe sana...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Taifa letu nalo tusilisahau kulimbea.si unajua mtabiri kasema uchaguzi hautakuwepo? sasa inabidi tuvunje hizi nguvu kwa KWA JINA LA YESU.
    "sema amen.....
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ameeeeeennnnnnnnn
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ameeeeeeennnnnnn.
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ameeeeen!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nakushukuru sana mwalimi mwenyezi mungu akubariki kwa hili
    enenda katika mistrai hii
    Yeremia 1:1-9
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    nimekuachia thanks hapo .naamini amen zitaendelea kumiminika hapa.thanks
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amen,kweli mungu ni mwema tena si binadam hata aseme uhongo,Ubarikiwe mwanamke wa kwanza
    1.Uliniumba nikuabudu
    2.Yahwe uhimidiwe
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx my dear Pearl hope jana ulikuwa church ...Ubarikiwe
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mimi, naam, Mimi, ndimi NIYAFUTAYE makosa yako kwa ajili yangu mwenyewe, wala. SITAZIKUMBUKA dhambi zako Unikumbushe na tuhojiane eleza mambo yako upate kupewa haki yako." Isaya 43:25-26
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    MUNGU baba muumba wa mbingu na nchi!

    Asubuhi hii sisi wanao kwa unyenyekevu mkubwa tunakujia mbele ya uso wako tukitanguliza shukrani, kwa kutajalia uhai na afya njema na kutupendelea kuiona siku hii ya leo!

    Sifa na utukufu tunakurudishia wewe Baba wa Mbingu na nchi!

    Mungu baba wa mbingu na nchi tunaisogeza nchi yetu Tanzania; nchi ya maziwa na asali miguuni pako; tukiwaombea afya na nguvu wanachi wake wote! baba kaisimamiae nci yetu tunakulilia wakati huu inapoelekea kwenye mchakato wa uchaguzi; ukasimamie busara za watanzania ili wale wataokachaguliwa wakapate kibali machoni kwako na wakafanyike baraka na matunda ya uamifu yao yakaonekane miongoni mwetu ; ukawakumbushe baba baba viongozi watakochaguliwa kuwa wanatawala kwa niaba yako na sio kwaniaba yao binafsi na jamaa zao kwa maana tunaamini kuwa mamalaka na sheria ni vitu vitokavyo kwako!

    Zaidi ya yote Mungu baba wa mbingu na nchi ukaijalie nchi yetu tukufu amani zaidi na mshikamano zaidi baina yetu Watanzania, ukatuajlei kupiga hatua za kimaendeleo na kujikwamua katika madhila mbalimbali yanayotulemea sasa!

    Tunaomba yote katika jina lako tukufu

    Amen!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yap dear I went to pray to make a beta day.
     
  14. Ninja

    Ninja Senior Member

    #14
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii inaonyesha jana madhabahu iliwaka moto. Wapi huko ukikoshukiwa na Roho wa Bwana, akakujaza nguvu nawe ukawa shahidi wake katika JF yote,uyahudi, samaria na hata mwisho wa nchi Matendo 1:8
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Train a child in the way he should go,
    and when he is old he will not turn from it.
    Nimeipenda hiyo verse. It is the source of all problems we have now. Our children...let us go back to the word parents!!!
    Thanks for the inspiration FirstLady! Ubarikiwe sana...
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks FL1, this is very useful, mara nyingi huwa rtunatingwa na makashkash ya maisha tunasahau hata kumuomba na kumshukuru Mungu. Mbarikiwe wooote hapa JF, na kwa wazazi wote msisahau kuwafundisha watoto kusali hata kama ana 2years so long as anaweza kuongea hakikisha unasali nae kabla hajalala, huku akifuatisha unavyosema, na hakika mtoto atakuwa katika mwenendo ulio bora.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Siku zote nakuwa katika maombi lakini naona kama ni vyema tuwe tunakumbushana wana JF na pengine popote pale ,najua tunatingwa na pilika za maisha lakini ni vyema tumkumbuke yeye alietuumba

    Ninja ubarikiwe
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Carmel ni vyema kuwakuza watoto wetu katika misingi ya dini
    ili kuwajenga na kuwaweka sawa kiimani
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mungu ni Pendo anapenda watu!

    Ni kwa Neema zake na Fadhili, hata sasa tuko hai.
    Mungu tupe ufahamu tupate kukujua wewe zaidi, na kisha tupate njia bora ya kukutukuza.

    Thanks God in the name of Jesus!
     
  20. Ninja

    Ninja Senior Member

    #20
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AmeeeeeeeeeeeN!
     
Loading...