Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vyema kumjulisha mpenzi wako expire date yake.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Jan 12, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Natumai tukianzisha mapenzi ya aina hiyo tataheshimiana sana.Kwamba leo naanzisha mahusiano na wewe lakini tambua kuwa ifikapo tarehe xx/x/xxxx ujue uthamani wako kwangu umekwisha lakini kwa upande mwingine naona dada zetu hawatapendeza kwa hasa wanaowategemea ma boyfriend wao watakuwa wanaambiwa muda wangu umebakia mchache saaaana kwa hiyo haina maana kukugharimia labda tuongeze mkataba.Tofauti na hii ya sasa unamgharimia kiburudisho weee baada ya siku mbili unapewa kibuti inauma sana.Na hapo ndipo unapoonekana umuhimu wa kuingia kwenye mkataba wa mapenzi unaoonyesha tarehe ya kuexpaya.
     
  2. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Napita kwa kasi,nitarudi!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kumbe chips ni viazi???
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    what if K iki-expire kabla ya mkataba? may b kuwepo na phrse kwa contract inayo state K itakuwa kik di mara ngapi ili kuepusha uchakavu!!!
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Akili ni nywele kila mtu ana zake
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa niwaachie adolescence ! Nikipachika langu hapa itakua ni kama nimeshona kiraka cha khanga kwenye Jeans !
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuisoma habari hii kwa umakini na nilichokigundua ni kwamba ndani yake kuna chembe chembe za mfumo dume na unyanyasaji wa kijinsia na kuna assumption ambayo ndiyo imekuongoza wewe kusema maneno hao nayo ni kwamba Mara nyingi wanaume ndio wamekuwa wakishikilia, ama ndio wamekuwa na nguvu kwenye mahusiano- assumption ambayo kwa dunia ya sasa si kweli tena.
    Jaribu kuachana na hayo mawazo kwani yatakupeleka pabaya kisaikolojia pia.
     
  8. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani huyo kong'ota, watu mbayuwayu siku hizi changanya na za kwako, mapenzi ya mkataba wenye ukomo huo ni utapeli tu na umalaya kwa upande mwingine, au kidini tuseme uasherati tu na mtahukumiwa:photo::poa
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Ok, but uwezekano wa ku-reniew upo?? Pili hii kitu ingesaidia sana. Yaani expiry date ikikaribia unaanza kabisa kutafuta replacement. Sometimes unakuta mtu umenuniwa tu bila sababu ya msingi, but hii itasababisha watu kuwa wazi kwamba nakununia kwakua tarehe zako zimefika
     
  10. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbavu
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kinachoexpire hapo ni mahusiano yenu na sio mtu.
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nani ana haki ya kuweka tarehe - m'me, m'ke, wote?
    Mashahidi wanahitajika? Mkataba je kwa maandishi?
    Adhabu gani kwa atakayevunja mkataba?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaaha. . .
    Our relationships Date of expiration date is . . . . . . .
    Kwahiyo kwasababu mahusiano ni ya wawili inabidi wote wakubaliane, na wasign mkataba huku wakiwa na wanasheria wao.

    Kuvunjwa kwa mkataba kunaruhusiwa, maana hata maziwa ukisahau kuweka kwenye friji unaweza ukahitajika kuyamwaga mapema kwasababu yameharibika mapema kuliko kawaida, tofauti na matarajio.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​tukifika hko........................haponi mtu.
     
Loading...