Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni vyema kufuata yafuaatayo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cypro mangi shayo, Jan 14, 2012.

  1. c

    cypro mangi shayo Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wameshaur ntupie sifa zangu binafsi.age angu 24 yrs,mchaga,busnesman, present location-Ta,home town-k'njaro-tarakea,ndoto yangu ni kupata girlfrend through social networks.nimeblock kutongoza kitaa coz njia hiyo imesha2miwa na babu na baba.vigezo(criterias)-age under 24yrs,busasa,hekima,utashi,upendo na heshima.msiingi woga. Contact 0782050530.cyprian shayo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nna yote isipokua busasa. . .
     
  3. c

    cypro mangi shayo Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni busara not busasa
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    dah kweli unatafuta. Na atafutaye hachoki!
    Goodluck!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha
    mie nilidhani msasa
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    nimeaga nilikotoka
    nasaka mwenza
    hamnioni jamani?

     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe ndie uliyeandika, sio mimi.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe. . . au 'awe wa kisasa' kama kuku mabonge.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    basi msamehe

    cypro mzima wewe?
    Nataka nikuambie kitu

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ha ha, labda kweli.

    Yuko busy na utafutaji utadhani anapalilia kahawa.

     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheehe. . . kama ndo anapalilia sasa hivi maana yake faida haiko karibuni. Najitoa kwenye mchakato maana spendi shida mie.
     
  12. c

    cypro mangi shayo Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kongosho niambie
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Take your time
    usitake faida leo leo

    hapa wengine wanatania, na wachache waki siriaz kama wewe.
    princess wako atakuja tu, taratibu lakini
    kutegemeana na wewe unajichanganyaje hapa jukwaani.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wakati anamsubiri princess charming wake, atupe habari za jamhuri ya rombo na upaliliaji wa kahawa?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ndio, ajichanganye MMU na mabinti watamwona.
    Sasa yeye yuko hapa hapa afu anataka aonekane?

     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huwei kujitoa ukishainiga kwenye mchakato........................na kanibonyeza umo kwenye shortlist yake..........
     
  17. m

    mhondo JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na akıchoka amepata. Umenıkumbusha mısemo walıyokuwa wakıpenda kuweka ITV mıaka ya nyuma wakatı wa taarıfa ya habarı ya saa mbılı usıku.
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aisee hongera zenu nyie wa zama hizi za JK maisha yamerahisishwa sana
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​kila la kheri mkuu
     
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    U olready hv their attention do smthng elze, sio kila cku watoa tuu minamba ya cmu, b creative,n romantic of coz..
     
Loading...