Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vizuri dada kumuunganisha kakake na rafiki yake.. kaka je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 13, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Ni swali najiuliza kuwa kama dada yako anajaribu kukuunganisha na rafiki yake

    sexy-black-couple-kiss.jpg
    ukimkatalia inaonekana anajua taste zako na kuwa anakutakia mema? Ukimkatalia si uonaonekana humuamini? Inakuwaje sasa kama ukimkubalia halafu uhusiano wako na huyo mtu mwingine ukawa mgumu sana kweli haitaharibu uhusiano wako na dada yako?




    Upande mwingine ni je kaka anaweza kumuunganisha dadake na rafiki yake akiamini kuwa ni pair nzuri? Au ni "no no" kwa kaka kumuunganisha dadamtu? Hili ni muhimu kupata mawazo kwani kiakili "namfahamu" mtu mmoja ambaye anajua kuwa mdogo wake wa kike anaweza akawa na mahusiano mazuri na rafiki ya mtu huyo ambayo yanaweza kufikia hata ndoa. Yaani, jamaa anamuona rafiki yake ni bora awe shemeji yake. Sasa Kitanzania inaruhusiwa.




    Ushauri wa haraka tafadhali.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji......mie hapa sioni tatizo kwa sababu ni katika kukutakia mema but............inatakiwa kuwa makini katika kufanya hivi yaani hao wanaokuunganishia wajitahidi kutoinfluence uamuzi wako....kama ni kukusajestia wasajesti tu na kukuacha uamue mwenyewe kwa sababu siku isipokwenda vizuri hutokuwa na wa kumlaumu wala wao hawatajisikia vibaya sana kwa kuwa uliamua mwenyewe.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna tatizo lolote sema sio common kwa kaka kumuunganishia dada yake.Tena baadhi nnaowajua hata rafiki akionyesha kua interested na dada mtu ataambiwa aachane kabisa na hayo mawazo!Ila wadada hua wanapeana moyo!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    MM aisee hiyo ni ngumu sana kama wapo basi ni wachache sana unajua wengi wao huwa wanakuwa so protective kwa dada zao hasa ukizingatia hatopenda kuoana mwanaume mwenzake anamzengea dada yake huku akiona so automatically dada mwenyewe ndio huwa anakuja kusema mwenyewe hapo baadae kuwa ana mtu.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haina tatizo ila kwa wakaka inakuaga ni ngumu kumwunganisha dadake kwa rafiki yake. Tena kuna wengine wakigundua unammezea dada mate urafiki unakufa.
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Dada wengi wanawaunganishia kaka zao baada ya kaka zao kuonyesha nia. Hii huwa mara nyingi inalipa na imepewa yes. Kwa nini, sijui.

    Kaka kumuunganishia dada, hutokea mara chache, na kaka huwa anahakikisha anaunganisha kwa mtu (rafikiye) makini, na ikifanikiwa huzaa ndoa. Kina kaka wengi hawapendi hii kitu. kwa nini, sijui.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli, kuna wakaka wana uchungu na dada zao. Lol!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kaka yangu na rafiki yangu
    Walikutana UNI waka date kwa
    Muda wakaachana sikuwa na shida yeyote ..
    na kaka yangu alimjua rafiki yangu kupitia mimi
    kila tukitoka kwenye sports alikuwa anakuja kwetu..
    Sikuwaonganisha Chemistry zao zilikutana...

    kama kweli wakipendana
    sioni shida..

    Lakini me personal sintakaa ni date marafiki zake..
    Napenda wa mbali lol..
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    dada kumwunganishia kaka ni jambo la kawaida
    lakini kwa wakaka sio sana nafikiri ni ile hali ya kaka
    kuona anakuwa kuwadi kwa dada yake na pia inampa hofu
    kama huyo rafiki atakula na kuacha maana inakuwa fedheha
    kwake
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa akina dada inawezekana kabisa wakaunganisha marafiki zao kwa kaka zao. Na huwa wanachukua nafasi muhimu sana kushawishi hao marafiki zao wawe mawifi zao. Sasa uhusiano ukianza hayo ni matokeo kama vile ambavyo yangekuwa kama wangekutana wenyewe.
    Kuhusu kina kaka hapo pagumu sana. Siku moja nilimuomba rafiki yangu anisindikize out na wadogo zangu wakike wawili, jamaa akawa beneti sana na mmoja wa wadogo zangu. Nilimpa warning kali kuwa amuache mdogo wangu.

    My take akina dada hushawishi marafiki zao kwa sababu huamini katika mapenzi ya kweli. So wanafikiri hata kaka zao watakuwa hivyo hivyo.
    Kina kaka hujua sababu most of them ni 'hit and run' hujua hata mshikaji atakuwa hit and run kwa dada yake.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mimi sijawahi kumuunganishia dada wala kaka.....

    Wajitafutie wenyewe....

    Na rafiki yangu akianza mahusiano na dada yangu navunja urafiki....

    Tutabaki mashemeji tunaoheshimiana but not best friends
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio naweza muunganishia kaka yangu kwa mdada amtakaye ikiwa huyo mdada namkubali (nilishawai kumuunganishia mjomba wangu)
    HAIWEZEKANI KAKA KUMUUNGANISHIA DADA YAKE hii itajaleta dharau acha kabisa.........

    By the way KAKA KAMUUNGANISHIA DADA panachekesha
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vipi ikitokea umempenda rafiki ya kaka yake and no way unaweza kuwa naye alone just kwa mazungumzo hata ya dakika tano utatumia ujanja gani bila KAKA kukushtukia?
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubaya wowote lakini kwa maoni yangu inapendeza zaidi Kaka akichacharika kivyake vyake badala ya kutaka kutafuniwa kila kitu na kutengewa mezani.
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dada anamuunganishia Kaka na Kaka anamuunganishia Dada, eventually Kaka na Dada wanaunganishana - Convergence Of Love!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe ntapotezea tu maana hata nikiwa nae mwenyewe siwezi kumtongoza!
     
  17. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DADA KUM UNGANISHIA KAKA RAFIKI YAKE INAFANYIKA LAKIN MIMI NAKUWA SIPENDI HASA KAMA URAFIKI WAO UTAKUWA WA HIT N RUN.
    BORA KAMA WATAOANA NA NDOA YAO IKADUMU. UZURI WA MAPENZI WAKUTANE HUKOOO ,WATONGOZANE ,WAKUBALIANE WENYEWE HUKOOO PASIPO MIMI KUWA KIUNGANISHI CHAO.

    KAKA KUM UNGANISHIA DADA YAKE HAIPENDEZI , BASI OMBA HAYO MAHUSIANO YADUMU NA YAWE MAZURI lakin YAKIWA MABAYA mm!! naona ni aibu kwa kaka mtu.

    BORA KAKA NA DADA MSIUNGANISHIANE BALI KILA MTU ATAFUTE MPENZI WAKE MWENYEWE KWA MUDA WAKE.
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MM, wadada wengi ambao hupenda kuwaunganishia kaka zao maranyingi ikifikia kaka akachukua jumlajumla, urafiki wahawa akina shosti (wengiwao) haudumu sijui ni kwa nini! akiwa shosti mzuri akiwa wifi tatizo. Mi nadhani ni vizuri ukatafuta kivyako hatakama ni rafiki wa dada yako.. Tatizo ni kwa sisi akina kaka, kumuunganishia dada yako inakuwa ngumu kidogo!
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani mambo yako hivi

    Uhusiano wa Kaka na rafiki wa Dada yake
    Kwa hili wadada wapo makini sana kama ukiomba uhusiano na rafiki yake. Kama ni rafiki yake wa muda mrefu basi atakueleza mengi anayofahamu juu ya rafiki yake, hasa ktk suala la tabia. Lakin linapokuja suala la kuridhika kimapenzi, dada ako hawezi kujua nani atakufaa na nani hakufai.

    Uhusiano wa Dada na rafiki wa Kaka yake
    Hapo juu kuna watu wamesema kwamba wakisikia umeanzisha uhusiano na dada ake, urafiki unakufa. Mwingine anasema hawezi kuthubutu kumtafutia dada ake mwanaume. Unajua ni kwanini????
    Ktk suala zima la mapenzi, tumeshajenga dhana kwamba MWANAUME NDIE ANAKULA MAPENZI, NA MWANAMKE ANALIWA MAPENZI na wala sio kila mmoja anakula mapenzi ya mwenzake. Sasa mwanaume gani ataruhusu rafiki yake amle dada ake kwa ruhusa yake??? Na hasa ukizingatia mapenzi ya wanaume wengi ni kuonja-onja tu???

    Hitimisho
    Kuunganishiana marafiki kuingia mahusiano na kaka/dada zetu ni jambo jema kwa vile linalenga kutafutiana watu wazuri kitabia. Lakin ktk kukidhi haja nyinginezo za kimapenzi inawezekana asipatikane mtu sahihi.
     
Loading...