Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vitu gani nyie wanaume huwafanya mvutiwe na sisi wasichana?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Nov 11, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Naomba muwe wakweli, maana naamini kila msichana angependa kuujua ukweli huu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Tumeumbwa ili kuwafanya wanaume wawe perfect.
    Wanatutamani ili wapate perfection
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ngoja waje...
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni makalio na Nyoyo
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utamu wa mzigo
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    (Mungu aepushie mbali) Kama umpendaye akiugua na hizo sifa zikatoweka kutokana na maradhi ya muda mrefu, mapenzi yatakuwa hayapo tena?
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kama utamu utapungua, mapenzi yatakuwa hayapo?
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwali wee, waje wapi! wenyewe hawajui hata wanachokitaka kwetu, wanababaika tu, mara hiki mara kile, akiona kingine, atasema nataka na hiki, ilimradi vurugu tu. Wanaume kweli ni viumbe wav ajabu kweli!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wengi wanavutiwa na viungo vya mwili.
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyie mwavutiwa na nini Zinduna? Naskia siku izi uzuri wetu ni pesa, hapo utampata yoyote yule. Mimi kuhusu navutiwa na nini kwa mwanamke sijui kwakweli let me think
     
  11. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Na ndio maana ndoa nyingi hazina amani, maana sifa za nje pekee hazimkamilishi mwanamke!
     
  12. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Na wewe Mabagala umeshindwa kutofautisha tui la nazi na maziwa, wanaowapendea pesa ni makahaba!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    masaburi tu.................mana nikisema awe mkweli kwani hakuna wakweli in this era we leaving.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Nyonyo, nyonga, sauti, sura, umbo, akili ya maisha, na maadili mema.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wowowo na mtindi. Nalog off
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kuna moja jana alikuwa anakemea
    wanao jichibua sababu anapenda
    na anavutiwa na weusi wa mwanamke...
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaaa..bi zinduna kweli leo umetuuliza swali gumu..
    Ila na mie naomba nyie wanawake museme from the bottom of ur heartz....mnavutiwa na nini kwetu ukiondoa pesa na mali zetu???....
    mie huwa sivutiwi zaidi ya kutamani muonekano wa miili yenu huku nikiendeshwa na hisia za utamu wa ngono nitakaoupata toka katika viungo vyako-vitamu nilivyovitamani be the hips, makalio, lips, sexy eyez skin colour n complexions...u name it
     
  18. S

    Senator p JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ki2 nakipenda km ukwl kwa mwanamke,hta km utaniumiza lkn co afiche.Hta uwe mzur kias gan,km co mkwel hatuwez kudumu ktk mahusiano.
     
  19. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani nyie ni vitu gani vinavyowavutia wanawake mkiwaona wanaume mpaka muanze ku-smile, mnajichekesha, kokenyeza kiana na kujipitishapitisha mbele ya mwanaume/wanaume ili uonekane, tena siku hizi uvumilivu umewashinda kabisa mnaanzisha wenyewe kututongoza live bila chenga
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ila mwanzo zinakua ni sababu kubwa, alafu baadae ndio anagundua. si unajua wanatumia kichwa kile kidogo zaidi wakati wa kufikiria?
     
Loading...