Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vita Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Sep 25, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Juzi niliweka bandiko hapa juu ya mapigano kati ya wamasai na waarusha ugomvi ambao mpaka sasa unaendelea POLISI NA FFU wameshindwa kuwaamulia na sasa JWTZ wameingilia kati na mafanikio yanaonekana kwa mbali kwani silaha zinazotunika ni zajadi yaani MASIME,MIKUKI NA MISHALE ugomvi ni kugombea maeneo ya malisho ambapo ndani ya eneo hIlo kuna shule ya sekondari ya OLDONYOSAMBO wanafunzi wameshindwa kutoka eneo la shule kutokana na mapigano hayo nyumba na mali kadhaa zimeteketezwa kwa moto,watoto wamepotea pamoja na mifugo.NASIKITIKA SAMA MOODS WAKAITOA BILA SABABU NILIGHAFILIKA SANA.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hakuna waarusha,wote ni maasai.wewe ndo unachemka.iyo ni vita ya mtu na mtu
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Pole kaka, ila ujumbe ulifika. Wasamehe bure MODs
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    We mbona habari zako kila siku za machafuko tu. tafuta habari angalau moja ya kawaida ulete.
     
  5. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nduguyangu kunatofauti katiya wamasai na waarusha hizi ni kabila mbili tofauti na kama wewe ni mgeni hapa arusha itakuchukua muda kutambua tofauti hiyo.wanafanana karibu kila kitu mpaka mila.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli nimehakikisha mwenyewe, maana nilienda mpaka eneo la tukio, majeruhi wengine wameletwa hospitalini Seliani
     
  7. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    photos speaks louder, weka basi
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama zip hizo?na kama yanatokea tusiseme?
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inaonekana as if you're blowing it out of proportions.Hayo ya kugombea maeneo ya malisho ni kawaida sana maeneo hayo,sasa unaposema "Ni vita Arusha",ndo hapo unayakuza zaidi.Anyways,tunatoa pole kwa waliopoteza maisha pamoja na mali zao kwenye mgogoro huo.
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unachotaka kutuaminisha ni kwamba mji wetu tulivu wa Arusha kila siku umejaa machafuko tuu, kitu ambacho si cha ukweli. Hivi hujaona hata mashindani ya kombe la mbuzi hapo Ngaramtoni utoe taarifa zake?
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    dunia ya sasa haiitaji maneno tu; wanasema "a picture is worthy a thousand words". Kama ulienda na kuona mwenyewe ungejaribu kupiga picha au kuweka ushahidi fulani. Bila picha watu wanaona siyo jambo zito kihivyo? Si umeona mambo ya kule Iringa? Bila picha Watanzania wangelishwa kila aina ya bs.. but the picture stands as a silent witness.
     
  12. M

    MLEKIZAYO Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    POLISI WA TANZANIA,uwezo wao ni mdogo katika kuthibit matukio kama hayo ila wanasubir waje mjin kwenye mikutano ya siasa
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Uko sahihi Kaka, tatizo nilienda jana majira ya jioni, wakati mapigano yameshapungua kutokana na nguvu ya polisi. pia kwa kuwa nilienda kikazi, na kutokana na nature ya kazi yangu sikuweza kuchukua picha, ukizingatia hali ilinilazimisha. In fact nilienda kwa ajili ya evacuation strategies. Ndiyo maana sikuanzisha thread kutokana na kutokuwa na picha!
    Ni kweli kuna mapigano, hata hivyo kwa leo hayakuwa na nguvu kama siku tatu zilizopita.
     
  14. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,385
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mzaliwa wa mkoa wa Arusha. Ningependa kukuthibitishia kwamba kuna tofauti kati ya Waarusha na Wamaasai.
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Arusha is safe wakuu....Leo tulikuwa na mbunge wetu viwanja vya kilombero....
     
  16. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katika mambo ambayo yanaipasua serikali kichwa ni suala la wafugaji na mifugo yao.
    tusije shangaa nchi nzima ikigeuka jangwa.
    poleni wote mliokumbwa na masahibu haya.
     
  17. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tofauti yao ni kuwa wamasai ni wafugaji na waarusha ni wakulima lakini ni kabila moja. Soma historia ya wamasai utajua kuwa ni kabila moja lenye mila na dasturi moja.
     
  18. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    cha kusikitisha hawa wanaopigana ni ngugu kabisa kwani wanaoana hivyo hapo wanaopigana ni mashemeji, wakwe, wajomba, kaka, baba, nk. Jana walimkataa mbunge wa Longido asiwepo katika kikao kati yao na uongozi wa mkoa. Ilibidi akae ndani ya gari. Eneo hilo linawagusa wabunge watatu; wa Monduli, wa Longido na wa Arumeru Magharibi. Hao wawili hawakuwepo eneo la tukio jana. Na sidhani kama wangetokea wangekubaliwa.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wamtumie Lema hawapatanishe si nasikia anakubalika Arusha nzima.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ndio anakubalika na hilo linawezekana pia......ila kama wewe si mchochezi.....kuna mtu amewataja wabunge wanaohusika na eneo hilo....wewe Lema kakutoka wapi.....?
     
Loading...