Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni viongozi wangapi wa serikali waliojitoa kuokoa waathirika wa mafuriko??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Dec 22, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kiongozi yupi wa serikali aliyeshiriki moja kwa moja kuokoa raia waliokwama kwenye maji kutokana na mvua zinazoendelea kunyesha? Mana naona akina JK na wengine wengi wanatuma salam za rambirambi tu! TULIWACHAGUA ILI WATUSAIDIEJE?
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Mafia amekodi boat na kushiriki katika uokoaji source. Michuzi blog
     
Loading...