Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vigumu kuumbwa mwanamke kuliko mwanaume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ikizu, Nov 11, 2011.

  1. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo yamesemwa na mh anna kilango malecela mjengoni leo wakati akiuliza swali je kunaukweli wowote hapo?
    naomba wanajamii mnisaidie kwa hilo
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Oooh labda na yeye anahusika katika uumbaji au labda umemnukuu vibaya, umechukua kaneno kamoja kamoja tu.....
     
Loading...