Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vigumu kumtambua celebrity huyu.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jan 7, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu mmiliki wa bendi ya bolingo hapa TZ. sema tu ni vigumu kutambulika maana kajitahidi kuchakachua sura yake awe mzungu lakini wapi> dah
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Asha b.wa twanga p.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ila kama vile picha imechakachuliwa
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwani vip
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli amechakachua sura....maana mbona vidole vyeusi??.....wakti yeye mweupe??? Hapo inaonekana huo weupe si wake.....
    Kazi ipo wadada na wamama.... KAMA WEUPE NI UZURI, BASI WAZUNGU WOTE WANGEKUWA WAZURI...
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona kuna haja ya serikali kutoa elimu ya ngozi maana soon litakuwa janga la taifa. Ukiwa natural unapendeza sana na mkorogo na uzee haviendani kamwe.
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama rangi nyeupe ni nzuri basi ubuyu usingi pakwa rangi na kuuzwa.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kama weupe ni mali basi usingewekwa kwenye unyayo ukakanyagiwa.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hii!
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa mie mbona black na ninamvuto mbaya yani ileee ..,,
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    a.ka Iron lady
     
  13. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nakikibali sana bibie, unajua tatizo ni kutojiamini mama.
     
Loading...