Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Vigogo Gani BOT waliofutiwa Mashtaka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Albedo, May 7, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani katika pita pita yangu kwa mbali nikaona Habari kwenye Gazeti la Dar Leo 'Vigogo BOT wafutiwa Mashtaka' lakini sikufanikiwa kulitia mikononi gazeti lenyewe. ni kina nani hao au Gazeti lilikuwa linauza?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Darleo.co.tz
     
Loading...