Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vigezo gani vinaweza kutambulisha NDOA ya Mungu na isiyo ya Mungu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Feb 18, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Katika hili, ninyi mna yapi mnayoyafahamu?

    Karibuni!
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huu sasa mtihani na ushekhe Yahaya unahusika naona.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ndoa yenye mungu haina migogoro ya mara kwa mara. Imetawaliwa kwa amani upendo na utulivu. Wanandoa hufanya ibada mara kwa mara na huiombea ndoa yao. Nyuso zao zimetawaliwa na furaha na tabasamu. Umeelewa?
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,041
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Usimruke ukuta mkeo, hapo mbinguni umeshafika bila shaka, na mwanamke usikatae kula koni ya mmeo.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya kula koni ni amri ya ngapi?
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mwenzangu, sidhan kama Ushehe Yahaya unaingia hapa! hata hivyo siyo mtihani kivile japo tu kuwekana sawa!
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu Papa Mopao lol
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mpatanishi vipi? NDOA ngumu eeh?
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Shukrani sana Mwalimu, nimekuelewa vizuri sana sana!
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kabisa mkuu, nikiwaza kumegewa aaah bado nipo nipo saaana!
     
Loading...