Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vigezo gani JK huvitumia kuliteua balaza lake la mawaziri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Apr 27, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Swali hili limekuja kichwani mwangu baada ya kuona JK akibadilisha mawaziri kila uchao na kulivunja balaza lake la mawaziri. Hakuna balaza la mawaziri ambalo JK alishaliteua likawa faraja kwa wananchi.

    Hivi ni vigezo vipi JK huvitumia na anatakiwa atumie vigezo vipi ili kupata balaza la mawaziri bora?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    umhakikishie kuwa unaweza kuiba
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa anachoangalia ni kama mshikaji wake basi umelamba..
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu nitonye.
    Hapo awali, shekh yahya husein na maruani wake ndio walikuwa wanatoa vigezo na kumshauri KJ (Kubwa Jinga)
    Lkn kwa sasa nini wanaomshauri ni cc ya Nepi na Mukama...
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwa hili tusitarajie mapya kwa JK
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ccm inanuka hakika kwa ccm hii hata malaika akipewa aiongoze bado atakuwa na kazi kubwa akina january ndiyo hao walio ukwaa ubunge kwa rushwa, akina kimwagala walibebwa waziwazi na cc ya ccm, masele alibebwa na nec kwa kuchakachua kura na kushinda kwa tofauti ya kura 1,Tzeba ni bogus kabisa..lakini kwa kuwa swala la uraisi ni la familia na mshauli amchague salma na riz1 na mwanaasha awe waziri wa madini
     
  7. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    sababu kubwa huyu bwana anaendekeza ushkaji sana,wachapa kaz anawaacha ye anachukua washkaji
     
  8. M

    MamG Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni lazima awe mwizi na mpiga porojo, hiyo ndo requirement yake kubwa na ya lazima.
     
  9. k

    kasiwani Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima uwe mhuni muhuni kama adm malima,uwe na majibu ya dry kama ya mwantumu mahiza,poa uwe mwongo mongo kama bat burian,na pia uwe fisadi pia....
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ukiwa mshikaji umeukwa uwaziri
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiwa mwislam tu umeukwaa uwaziri!
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Bingwa wa kutoa ngoma juani"hajui hapo ndipo anapoharibu serikali yake na wananchi kukichoka chama chake cha magamba!!!anawapa washikaji zake na ndugu jamaa zake ili wasije wakamlaumu kuwa alishika pale hakutusaidia kutuinua...pia anatakiwa kuinua waislamu kushika nafasi nyeti hilo pia ni no moja alishasema kuwa sasa ni zamu yetu!!
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Umeniacha hoi.
    Tedo like this..
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Poor! inasikitisha sana.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Jana Maige alisema huwa anafunuliwa na Mungu ndo anawachagua.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JK hajawahi kuteua baLAza za mawaziri
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Abdallah saidi wa pale mwenge stendi anaosha magari sio waziri na ni mwislamu safi sana, magufuli, mathayo, wasirra, pinda, chikawe, nagu, mwanri wote hawa sio waislamu, tupunguze kudilute hoja tunadharaulika
     
  18. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa huwa anateua mawaziri kwa kadiri inavyompendeza yeye,hamna vigezo ukiwa mshikaji fresh unapewa tu
     
  19. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa maana hiyo hawa wevi ni wateule wa Mungu? (Kama kamfunulia Rais nani achaguliwe=wanaochaguliwa ni God's choice)!

    Kama ni MUNGU huyu tunayemuamini hawezi kuchagua viazi hawa kuwa ndio watuongoze! Labda Maige alikuwa anaongelea mungu mwingine!
     
  20. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno, tafakari mpaka leo mafisadi wote waliopandishwa kizimbani au waliopata kashkash katika ofisi zao ni wakristo! Nani anaagiza hayo?

     
Loading...