Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vifaa gani vinahitajika ili kurusha Live Matangazo ya TV(Tanzania)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Nov 2, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani wadau
    kama mmefuatilia matangazo mengi ya uchaguzi katika TV za Tanzania hasa matokeo ya mikoani yamekuwa yakifanywa kwa njia ya simu badala ya kutuonesha picha za video.

    hivi ni vifaa gani,vinapatikanaje,gharama zake ili tuvisaidie vituo hivi.Ayu tujue kama wanashindwa kuvinunua kwa sabbu ya ukata au hawaoni umuhimu.

    kwa kuwa jukwaa hili halishindwi kitu,tujulishane,tatizo ni nini hasa kwa TV zetu na waandishi wao wa mikoani
     
  2. g

    geek Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa vifaa wanavyo vya kutosha, isipokuwa tatizo lipo kwenye njia ya transmission. mara nyingi matangazo hurushwa kutoka sehemu moja kwenda nyingine kwa kutumia microwave link, satellite au internet.satellite link ya 30 minutes inaweza kugharimu up to $1500, ingawa broaband internet inaweza kuwa $2000 kwa mwezi.

    ingawa gharama ni kikwazo kikubwa, kwa kiasi fulani kukosekama kwa ubunifu ndiyo tatizo. watu wanaamua kutumia njia rahisi, kwasababu hakuna broadcaster anayependa kuwa creative.
     
Loading...