Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vema kutenga Muda wa Kumshukuru Mungu - kwa kuwa uhai wetu u mikononi mwake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rubi, Dec 5, 2011.

  1. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wapendwa leo ni jumatatu ni wiki toka nitoke kumzika mama yetu mdogo( Marehemu Naomi Charles Ntinginya au Mrs Naomi Kiula) aliyekutwa na mauti katika ajali mbaya ya ubungo hapo tarehe 23 Novemba, 2011.

    Kwanza niliona "news alert" hapa jf, pili nikaona news Itv na yule askari aliyebeba kichwa bila kujua ndani ya ile kanga ni kichwa cha mpendwa wetu. Ingawa ajali hii ilinifanya niwe na hisia za kufatilia zaidi kwa kuwa maeneo hayo nilijua kuna ndugu zangu. bahati mbaya sikufuatilia kwa wakati nikijua ni salama mpaka siku ya pili nilipopata simu kuwa mpendwa wetu ni yule mama aliyekutwa na umauti kwenye ajali mbaya ya ubungo.

    Sina ya kusema mengi kwa walioshuhudia ile ajali na kwa walioona kwenye vyombo mbalimbali vya TV. kama mimi. huzuni na mshtuko nioupata baada ya taarifa hizi za kuhuzunisha. Sijui moyo wangu utaisha kulia lini maana bado nahisi machozi kunibubujika ndani ya moyo wangu.

    Wapendwa tukumbuke kusali na kutenga muda wa kumshukuru Mungu kwa kila jambo ikiwa hatujui siku, wala saa, wala njia tutakayopita maana wote hapa duniani ni wapitaji lakini tunatofautiana njia.

    Mungu ampumzishe kwa amani Mama yetu.
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli umenena ndugu maana hatujui siku wala saa.
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana Rubi
     
  4. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Haswaa[​IMG] Shukurani ni muhimu sana, tena sana na ndiyo maana imeandikwa shukuruni kwa kila jambo.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole sana ndugu, Mungu awajalie uvumilivu na amani!!
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana Rubi. Mungu awape nguvu na hekima ya kushinda katika kipindi hiki...
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante RR.
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante Nsuri.
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana.
    Asante Mungu kwa rehema zako
     
  11. D

    Dopas JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pole, mama a RIP.
    Vifo vya ghafula daima vinanikumbusha wimbo uimbwao na redio za Redio tumaini, na redio Maria kuwa maisha ni safari, na mwisho wa safari ni popote pale.... Tuombe daima neema ya Mungu ili tuwe tayari kwa hiyo safari, ambayo ni yetu sote. Hakuna wa kukwepa.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu zangu
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakika naungana nawe ktk wakati huu mgumu, Mungu akutie nguvu. Tumkumbuke sana Mungu kila wakati na pia pale tunapoanza kupotea tukumbushane tujisahihishe mapema.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ndugu uyasemayo na hizi nyakati mbaya ni bora kukumbushana.

    Maisha ni kama waridi lichanualo baada ya siku kunyauka. Ni kama mshumaa wenye manukato na umepambwa kwa rangi mbalimbali uuwashapo huufurahia bahati mbaya upepo ukipuliza huzimika ghafula, na usipozimwa na upepo huwaka huyeyuka na kuteketea kabisa.
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Kilikuwa kifo cha kusikitisha sana, mpendwa wetu ametangulia ni juu yetu kujiandaa maana hatujui ni nani atakayefuata na ataondoka kwa staili gani, R.I.P Mrs Kiula (kama jina la kwetu vile). Pole Rubi na wengine wote mlioguswa na msiba ule
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni muhimu sana
    poleni kwa msiba
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    kila mtu ana mwisho wake mchungu..poleni kwa msiba
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Poleniii sanaa.
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    poleni sana na msiba
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poleni ndugu na jamaa wote 4 ths sad moments u r having..,bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
Loading...