Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni uzuzu wa watz au pure uchakachuzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by GAGL, Nov 2, 2010.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa hii trend ya matokeo hasa upande wa uraisi, ccm na shingo yao (NEC) wanataka kututhibitishia nini: kwamba sisi watz ni mazuzu tunaochukua almasi feki na kuacha halisi au kwamba wao ni ma-specialist katika kuchakachua?
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hata wafanyeje, Message sent and delivered!
     
Loading...