Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni uzushi au?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Capitano, May 3, 2011.

  1. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Eti nasikia wenye makalio ya kichina kila wakitembea, makalio huwa yanatoa kamlio kama yanapiga makofi. Sasa sijui ni kweli?
     
  2. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na laini yenyewe ya Tigo inapanuka pia?
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli makalio ya kichina yapo!
     
  4. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh!!!
     
  5. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chupi zao ukiziona utakimbia .. akivua suruali yake anabambanya na chupi usiichabo
     
  6. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    hiyo kuvua suruali na chakati na kati kwa pamoja inaitwa kukohola.
     
Loading...