Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni uzalendo kutompigia kura kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Aug 24, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF hamdhani ni uzalendo uliotukuka kama watanzania hawamchagua tena KIKWETE kwa kua kazi ile ni mzigo unaohitaji mtu ambaye ana afya imara? Hii itamsaidia kupumzika vema ikizingatiwa kua hakuna kitu mwanadamu anapaswa kujali kama afya yake mwenyewe. Ndio maana ukiumwa unaahirisha mitihani kama ni mwanafunzi, unapumzika kazi kama ni mfanyakazi, huendi shambani kama ni mkulima n.k. Kwa ujumla unapumzika au unapumzishwa. Hamuoni ni uzalendo kumpumzisha Kikwete?:behindsofa:
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ILE KAZI INAHITAJI MTU MWENYE AFYA TIMAMU YA MWILI NA AKILI, kuna tatizo kama watu watamrudisha Ikulu mzee Kikwete.
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli ni uzalendo mkuu mzee kutorudishwa ikulu kwani itaonyesha namna ambavo tunajaliafya za waanzania wenzetu kwa ujumla
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    akirudi tuu huyu jamaaa ....! tegemea yafuatayo

    -inflation rate at 90%
    -exchange rate at 3000tshs against us$
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    je hiyo ali zaidi mkulu ataitoa wapi kama ni mgonjwa?kapumzike kaka Kikwete achia wengine baba eehh...
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    KIKWETE Ni MGONJWA. PERIOD
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tena ni uzalendo sana, basi tu watanzania tunaangalia SURA????!!!!!!!......:::"""""|
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    MWL.NYERERE"............Ikulu ni mzigo mzito,,,,,,mtu anayeng'ang'ania kwenda ikulu mwogopeni kama ukoma.......
    kama ikulu ni mzigo Kikwete anasubiri nini kujiuzuru
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono 100%, ikulu ni pazito na ni sehemu takatifu. Inatakiwa mtu makini, mwenye maadili mema na nia njema kwa nchi na wananchi.
    Afya njema ni kigezo kikubwa sana cha kuingia ikulu. Majukumu ni mengi na mazito yanahitaji mtendaji mwenye afya njema kuyakabili.
    Kikwete ni mgonjwa ingawa CCM wanaficha ukweli huu. Na hii ndiyo sababu kubwa ya kikwete kusafiri nje ya nchi mara kwa mara kwa lengo la kupima na kucheck afya yake. HAPANA TUNAHITAJI RAISI MWINGINE, si kwa lengo baya ila ni kutokana na ukweli unajionesha.
     
  10. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi na tumpumzishe
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Amen!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Atapata kura zilizopigwa tayari lakini za oktoba atazikosa
     
Loading...