Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni uwendawazimu na usanii kwa CCM kujibu hoja za CHADEMA kwa maandamano na mikutano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Jun 5, 2012.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa hivi viongozi wa CCM na Nape wanajaribu kuandaa mikutano kujibu hoja za chama makini CHADEMA,hapa tunapashwa kujiuliza kwa CCM mikutano na maandama hayo ya nini?!

    CHADEMA kinaanda mikutano na maandamano hayo kutokana na CCM ambao wako madarakani kua kimya kutatua kero za walalahoi mbali na kelele na uhalisi wa jinsi hali hilivyo nchini ufisadi, rushwa, kutowajibika kwa serikali ya CCM n.k.

    CHADEMA hawako madarakani,CCM wako madarakani na vyombo vyote vya sheria, polisi, mahakama takuluru n.k.

    Ni kichekesho kwa chama tawala CCM kupanda majukwaani na kulalama kupambana na rushwa, ufisadi na uwajibikaji wakati wanauwezo kuviekeza vyombo hivyo kuchukua hatua mara moja. Huu ni usanii usio na mantiki.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Bora tu waandae ili wazidi kujiumbua zaidi.
    Patamu hapo wananchi wameshawashtukia
    let them waste more money for nothing.
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na hivyo ndivyo tunavyotaka CCM waje! na ndiyo kazi ya CDM kukiamsha CCM waje na mikakati mbadala kwa wananchi waisikie kama wanayo. Mi nachofikiri mikakati ya maendeleo watakayoleta kwa wananchi ni

    1. CDM waongo
    2. Msiwasikilize CDM, hawajaenda msibani kuzika baba wa mbunge wao
    3. Na huyu LEMA tumeongea nae jana anataka kurudi CCM
    4. mimi NAPE, JK na CCM kwa ujumla tunaanda maandamano nchi ya kupinga kupanda kwa gharama za maisha

    Baadae sisi wanachi tunampa kinachostaili kwa mikakati yake hiyo.
     
  4. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    watasema mafisadi wanachukuliwa mahakmani wakati wengine ndio wanazidi kuongoza kamati za bunge. Itaakuwa kichekrsho mwenyekiti na rais kuomba.
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sasa nape atafanya kazi gani Jamani, akitoa maelekezo hospitali zifunguliwe haraka mnasema anaingilia kazi wa watendaji serikali, akiandaa maandamano mnasema ya nini wakati wanaserikali na kila kitu, akishinda Bar anapiga kinywaji mnasema anafrustration, sasa afanyeje? afanye nini?
     
  6. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CCM kimesahau misingi yake ambayo mwlm nyerere aliitumia kukijenga na kukifanya imara,hakutumia maandamano na mikutano ya kuwajibu wapinzani wake bali bali alikijenga kuanzia ngazi ya chini ya mabalozi wa nyumba kumi,aliwapa majukumu na akawajali..
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Shhhh!!!!. Usiwastue wacha waje wajivue nguo hadharani
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kati ya mambo ambayo cdm wamewazidi kete ccm ni pamoja na hili la kwenda kwa wananchi. Baada ya kupora ushindi kwenye uchaguzi wa 2010, ccm walitarajia kwamba cdm wangeelekeza nguvu zao kwenye kufanya fujo na wakawa wamejiandaa kupambana na fujo, ndo maana tumeshuhudia mauaji ya watu wasio na hatia bila sababu yoyote ya msingi.

    Sasa cdm wakaamua kwenda kwa wananchi badala ya fujo, ccm wakakutwa hawajajipanga kwa hilo. Na kwa kuwa think tank yao ni shallow, sasa wanakurupuka kufanya lolote liwezekanalo ili kujibu mapigo bila mpangilio wowote.

    Maandamano na mikutano haitawasaidia kitu, maana hawana cha kuwaambia wananchi.

    Ni afadhali wangejikita kwenye utendaji wa serikali ili kuondoa kero za wananchi.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni kuwa nchi haina chama tawala. Wenye madaraka wanalia, wasio na madaraka nao wanalia. So hamna tofauti.
     
  10. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakuunga mkono.

    Chama tawala kinapaswa kijijenge kisiasa kwa kuwafanya vizuri katika uongozi wao. Kwa kutekeleza ahadi zao. Kwa kusimamia maslahi ya wananchi wanyonge, kwa kuongoza kwa uadilifu, kwa kutenda haki. Si kwa siasa za majukwaa.

    Vyama vya upinzani vinatumia siasa za majukwaa kwa kuwa ndio nafasi yao. Kukosoa serikali pale ambapo hawakutekeleza ahadi zao, hawakusimamia maslahi ya wananchi wanyonge, hawakutenda haki, hawakuwa waadilifu.

    Tengenezeni vizuri mkakati wenu. Kwa chama tawala "ACTIONS SPEAK LOUDER THAN WORDS"
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    kwa sasa ndani ya CCM hakuna mwenye mvuto hata mmoja (kisiasa) wanajibomoa kwa kufanya mikutano ya kukusanya watu toka sehemu za mbali ili wawape kampani
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Ajiunge ze comedy.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiki chama wanaokishauri inaonekana ndio wanatamani kipotelee mbaliiii
     
  14. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiria watakavyojibu sipati picha!
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ntafurahi kuwaona ccm wakiandamana na kuitisha mikutano mikubwa kuelezea mafanikio yao mpaka sasa! itatusaidia sana wananchi kuona watawala wetu wanaona nini ktk mustakabali wa hali za maisha za watawaliwa wao. ila kimkakati, mikutano ya aina hii inaweza kuback fire.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Fisi kakabidhiwa bucha!!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kupumzika kwa tv kunategemea huruma ya remote au kukatika kwa umeme.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,149
    Likes Received: 11,407
    Trophy Points: 280
    Wakati cdm inachangisha pesa kutoka kwa wananchi kwa nia ya kuendeleza mageuzi, ccm wanagawa pesa kwa wananchi kwa nia ya kuzorotesha harakati za mageuzi.
    This is ridiculous.
     
  19. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ajivue Gamba!!
     
  20. Rugambamazima

    Rugambamazima Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    avae gwanda kwani yote hayo afanyayo ni maigizo tu.. hana jipya
    :angry::angry::angry:
     
Loading...