Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni utoto tu akikua ataacha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 25, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kukojoa kitandani ni utoto tu akikua ataacha

    Kulilia rambaramba ni utoto tu akikua ataacha

    Kuzomea zomea bungeni ni utoto tu wakikua wataacha

    Kushabikia timu inayokupa stress mara kwa mara ni utoto tu ukikua utaacha

    Kupanda boda boda barabara kuu za mijini ni utoto tu wakikua wataacha

    Kung'angania chama kilichoshindwa kuleta maendeleo stahiki ni utoto tu wakikua wataacha

    .......

    ......

    weza ongeza zakwako unazoona ni utoto tu la sivyo zisingefanyika.
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kusoma post inayotaka ukomenti halafu ukaifunga bila kukomenti ni utoto tu ukikua utaacha
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuingia Jamii forums mara kwa mara lakini bado tu huna account ni utoto tu ukikua utaacha
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuota umeokota hela alafu unaamka unagomba eti ingekuwa kweli..ni utoto tu ukikua utaacha
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Majungumajungu ya wanasiasa ni utoto tu wakikua wataacha.
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nmeshndwa nicoment nn, ila ni utoto tu nikikua nitaacha!
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kucopy status nzuri za Jf na kuziamishia Fb,
    Niutoto tu wakikua wataacha.
     
  8. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutongoza kila binti ambae ni rafiki wa dada yako ni utoto tu ukikua utaacha
     
  9. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mashabiki wa timu nyingine kung'ang'ania kupost kwenye thread ya Arsenal ni utoto wakikua wataacha
     
  10. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuuliza swali jamii forum halafu watu wanajibu upuuzi ni utoto wakikua wataacha.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kufowad sms za matuc ni utoto wakikuwa wataacha!
     
  12. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kutilia mashaka simu ya mpenzi wako ni utoto tu ukikua utaacha
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kushabikia com,
     
Loading...