Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni utani tu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 1, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jk amekuwa akitoa kaulia za utata kwenye kampeni zake,
    nilichokuja kugundua watanzania wanapaswa kuzichukulia kama utani na wanapaswa kuozoea utani wa
    jk na kufanya maamuzi sahihi octoba
    • rostam ni mtu safi
    • mramba ni panga la zamani lenye makali
    • hakuna kama lowasa
    • chenge ni hodari na mchapakazi
    • wanaopata ukimwi ni kiherehere chao
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nisipoenda nje kuomba waTz watakufa njaa
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni mgonjwa (mara ya mwisho alikwenda kupimwa akili) so usishangae hizi pumba zote anazomwaga kwenye kampeni.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mimi sina uhakika na akili za huyu jamaa,may be uwezo wake wa kufiliri una matatizo
     
  5. dorin

    dorin Senior Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG][​IMG]
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nia aibu sana mil 40 ya watanzania kuongozwa na Mgonjwa! Utani utani, mizaha na kebehi
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nikiwa Ikulu sifanyi kazi yoyote zaidi ya kuvaa msuli na kumuangalia Salma
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Wasted :llama:
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    What a thread!!!
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    a Passenger!!!
     
Loading...